Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupenda kunaisha lini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Apr 11, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Leo nimekutana na boyfrendi wangu wa zamani. Tuliachana tukiwa form six mwaka 98. Nilipopeana nae mkono kwa ajili ya kumsalimia nikajikuta kama nimepigwa shoti ya umeme. Nikayakumbuka mapenzi yetu ya zamani. Yeye ameoa tayari na mimi nina mchumba, lakini nakiri kuwa bado nampenda, sijui ni lini atanitoka moyoni mwangu.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    awali ni awali
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akikuomba penzi utamnyima? Je wewe ni muaminifu kiasi gani kwa mpenzio? Nasjaz naomba jibu tafadhali.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Mahawara hawaachani!
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama mliachana kwa wema, endelea kuiba.
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ameoa uyo.
    kaza moyo msahau lasivyo unaelekea KUIBAKA NDOA YAKO TARAJIWA.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unapokufa
     
  8. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo humpendi huyo mchumbako. Pole sana
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mapenzi hayaishi na hudumu milele ila uasherati, uzinzi, umalaya nk vinaisha unapompokea Yesu kuwa Bwana na mwokozi wako
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    the first cut is the deepest!
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndio maana siamini na wala siwezi kuamini kama mapenzi yanayositishwa kwa amani huisha..... Tafadhali Nazjaz, huwa tunaamini kuwa wahenga walisema uhamapo usinyee kambi......, lakini kambi ya mapenzi hupaswa kunyewa na kuchomwa moto, vinginevyo utarudi tu...... And, because of these kind of feelings, that I can't trust anyone along her/his ex....., unless the relationship has broken because of a big conflict, and the conflict is never get resolved.....!
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,620
    Trophy Points: 280
    Samahani kwa kuvamia jukwaa ambalo halinihusu, ila huyu bado ana ugonjwa wa facebook. maana juzi alikuPM waziri na leo unataka kupigwa mpini na boyfriend wa zamani, kwa kifupi jina lako halisi wewe ni Malaya au kahaba.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kupenda kwa unayempenda kunaisha ukitendwa.
     
  14. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli mapenzi hayaishi moja moja kwa moja, ndo maana baadhi ya wapenzi wanagombana na kuachana lakini baada ya muda muda mrefu usishangae kusikia wamerudiana. Unapopata mwenzi wako wa ndoa manawekeana ahadi kemkem ndo maana unatakiwa kusahau habari ya wapenzi wako wa zamani.
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    SAIGON MKUU, Kwanza samahani ikiwa nimevamia ugomvi usionihusu na wala sitaki niwe Hakimu wa Ibilisi (Devil's Judge) kati yako na na huyu binti, lakini yale ya juzi yalishaisha na sioni sababu ya kuendelea kumnanga hasa kwa lugha ya kashfa hasa kwakutilia maanani kuwa hapa ni MMU ndani ya JF.
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    inategemea mliachana vipi.na kama una feelings nae,ina maana huyo uliokuwa nae kuna kitu hakikuridhish au kuna kitu ex wako alikukuna vilivyo,hicho kitu ex wako,hajakuridhisha.jaribu kurekebisha mapungufu yako na mchumba wako,ukifanya hivyo,huyo ex wako utamuona wa kawaida tu
     
  17. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ikkiwa unaelewe neno kinyume ya mapenzi, mwisho wa mapenzi ni pale panapoingia hilo neno.
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Hajakuomba umtathmini bali kauliza swali apewe jibu na siyo matusi.Kwani kama umekerwa na swali lake, kuliko kumvunjia heshima yake si ungenyamza ingetosha?
     
  19. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Mlikuwa wapenzi mkaachana ilikuwaje je upendo uliyeyuka?
    Yule ni mume wa mtu na wewe unamchumba mbona hueleweki
    kuwa mwaminifu kwa mchumba wako acha papara

    au ndio yule bwana wa kisukuma?
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkimbie, wala usi entatain ya kuwa nae karibu, kumbuka wewe una mchumba, usijemkosa mwana na maji ya moto. Kama ulimsahau miaka yote hiii na umesavaivu waweza endelea kuishi.
     
Loading...