Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupenda kuna sababu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Nov 5, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nauliza hivi kwa vile naona ni wanawake zaidi ndio ving'ang'anizi ktk mahusiano. Ni utam wa uroda, hofu ya kuishi peke, kufuata mali, mkumbo, au ni janga tu la asili? Wajuzi nifahamisheni
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Nani kakwambia kwamba wanawake ndio ving'a'nganizi katika mahusiano? Na wakati wanaume ndio ving'ang'anizi kama ruba, akianza kumfuatilia msichana atang'ang'ana kama nini. Na nyie si ndio huwa mnaanza kuaproach msichana, basi nyie ndio mna janga la asili.Mwanaume bila mwanamke bado hajakamilika.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    There is a reason to everything
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu..hakuna cha wanawake kuwa ving'ang'anizi wala nini- hivi sasa kuna taarifa ya mwanaume kukodi taxi kwenda kilometer kadhaa kumfuata mwanamke aliyekuwa amemkataa na kumpiga risasi! Mziwanda..kwanini huwa hamtaki kuachwa lakini????


    Kupenda ni hulka tuliyopewa wanadamu wote .... haijalishi mwanamke wala mwanaume!Kuna wenye kupenda JUST BECAUSE!

    Mvuto unaopelekea mtu kumpenda mtu unatofautiana baina ya mtu na mtu.Hivyo ulivyoviweka hapo juu siyo vivutio vya mapenzi...ni vikorombwezo tu.Huwezi kumpenda mtu kisa unaogopa kuishi mwenyewe...kama ni hivyo kwanini usiende kuishi na nduguzo wa damu? Kama ni mali... huo sio upendo bali ni ujangili tu...kama ni uroda....hicho siyo kivutio.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Duh! Basi tukubaliane kuwa mwanaume aking'ang'ania ujue ni kwa ajili ya ngono zaidi. Mwanaume anaweza kuua anapogundua tunda lake linaliwa na mwingine. Kwa mwanamke ni ngono na kadhalika zingine. Ila mjue kuwa ngono ndio sababu kubwa wapenzi kupendana. Mwanaume hutamani zaidi na ndio maana hutumia mda mwingi kutafuta. Kwa upande wa mwanamke ni abstract zaidi. Pia kama si mali na jina, ingekuwa rahisi kwa mwanamke msomi kuolewa na mwanaume wa elimu ya chini yake.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wanaume ndo ving'anganizi kama kupe
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ngoja tukung'ang'anie basi........
     
  8. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna mapenzi mwanandugu......mapenzi ni kudanganyana
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mada yako hukuifafanua zaidi tuelewe unazungumzia watu kwenye mahusiano casual au mahusiano rasmi kama ya kindoa au uchumba.

    Kwenye ndoa mtu anaweza kuonekana king'ang'anizi kwa sababu kuna nira na yahusianayo.Kwenye casual - urafiki tu..sioni kwanini mtu ang'ang'anie.... labda kama wapenzi hao "wamewekeza" kiasi cha kufanya kuacha/kuachwa kuwe na athari.Hili linahitaji mjadala wa kifilosofia zaidi. Unaweza kukuta mmoja ana matarajio yaliyovuka mpaka wakati mwingine hana habari kabisa.Hivyo basi kuepuka hili kutokea, ni bora wewe unayetaka kung'ang'ania ufanye kazi ya ziada kumfanya mwenzio naye awe kwenye level ile ile uliyo wewe ya kihisia. Vinginevyo, unapohisi hamko wave length moja, ni afadhali uanze kujiondosha mara moja maana utakuja kujikuta unafanya kitu kibaya kama hata kuua!
     
  10. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mapenzi yapo ndugu, labda sema wewe ndio unadanganya.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Umeshadanganywa na wangapi? Duh wamekuharibu ki saikolojia, unahitaji ushauri nasaha
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Una uhakika gani kuwa wanawake peke yao ni ving'ang'anizi?
    Bwana wewe, mapenzi ni by nature! kama wewe ni binadamu halisi huwezi kukwepa wala huwezi ishi bila mapezi.watu wote ni ving'ang'anizi kwa sababu tunahitaji mapenzi.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanawake wanaongoza kwa kung'ang'ania wanaume wengine hata kama humpendi unamwonyesha LIVE lakini wapi ataendelea kukuletea vizawadi n.k chukueni ile roho ya uhuruma basi na kwenye penzi ni hivyo hivyo.
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ung'ang'anizi hauna mipaka dada. Uwe ndoani au nje yake. Wapo wanaooa maslah ya ndoa yamedoda wakaamua kuziacha ndoa zao. Nimepata picha kuwa sababu halisi ni maslah
     
  15. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mh???
     
  16. M

    Msindima JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We Fidel acha kutudanganya hapa,kuna ving'ang'anizi kama wanaume kwenye sayari hii,tena hata mkionyeshwa vituko vya aina gani bado mnang'ang'ania hivi kwa nini?huwa nawashangaa kweli nimeshakuonesha dalili zote kuwa sikutaki lakini bado unalazimisha ni kwa kwa nini eti? inabidi tuanzishe mada nyingine,kwa nini wanaume ni ving'ang'anizi hata pale inapotokea umeoneshwa vituko vya kila dizaini ili mtupe sababu.
     
  17. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mapenzi matamu ndo maana watu wanang'anga'niana!
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    utam wa mapenzi uko wapi?
     
  19. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!mnaniacha hoi jamaa..naona mada imegeuzwa toka nini sababu ya kupenda hadi nani king'ang'anizi ktk mapenzi..hahahaha...naona huu mjadala hata kwa jokes unafit kabisa.
     
  20. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    watu wanakataa ukweli hapa kuwa wao sio ving'ang'anizi
     
Loading...