Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupenda hadi kupitiliza - neno la hekima

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 12, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Usimpende mtu hadi ukapitiliza na kukufuru; hakikisha unabakisha vinginevyo utageuzwa kuwa mtumwa wa mapenzi, utanyanyaswa, utakosa utulivu na amani moyoni, utashikwa na kijiba cha roho (wivu), na utageuzwa ndondocha wa mapenzi... ni ushauri tu.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,071
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Hmmmm.....huu ushauri una mlengwa mahsusi ama? Na huko kupenda hadi kupitiliza ndo kukoje?
     
  3. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo mwaka huu.
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utapimaje kiasi cha penzi la kubakiza? utabakiza wapi na kwa ajili ya nani?

    Ukiwa mapenzini huwezi kugeuzwa kuwa mtumwa au ndondocha wa mapenzi, kunyanyasika, kukosa utulivu na amani etc. By the time unahisi unafanyiwa hayo, hutakuwa mapenzini.

    Labda ungeshauri wasipende/wasijiingize kwenye mapenzi ili hayo yote yasiwatokee, kama kuna ambao yanawatokea.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mwanakijiji pole, wameshakujeruhi tayari? ndio kujifunza huko...siku nyingine hutarudia
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    ooh.. no my dear..siku hizi miye sugu.. siwapi nguvu ya kuniumiza hivyo tena..
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Haahaa! Kama mapenzi yangelikuwa ni mahesabu ya chemistry ya equation balancing basi ni kweli mtu ungeliweza kuivungua valve mpaka kiasi fulani ili usipitilize ikaleta balaa. La hasha! Mara nyingine yanakwenda mpaka yasiko takiwa kufika kiasi kwamba mtu haoni, haambiwi wala hasikii. Kama akijeruhiwa basi hata kilo kadhaa huwa zinapotea!
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    mzee avatar ya zamani ilikuwa nzuri sana na inayoonyesha hashima kubwa zaidi......................... hii ya sasa unaonekana kama mzee anayeweza kuingia sebuleni kifua wazi huku kukiwa na mkwewe kamtembelea.................. mwanakijiji aliposhauriwa arudishe avata ya zamani, alituheshimu wasomaj wake,..................................... nawe tafadhari ridisha avatar ya zamani........................... ni ushauri tu

    sorry,.............. niko off topic.....................
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    aaaahhh!!!
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [​IMG] verry sweet................ majaribu sasa haya!!..................
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    nyi wawili lazima muwe nyuma moja!!!
     
  12. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,232
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Hahaha have been there done that! Maumivu ni zaidi ya malaria.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    nooooo....you rock ndahani....big up
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwanakijiji,
    it looks like SOMETHING IS EATING YOU UP!


    vipi,haudhani kwamba unapaswa kwenda clinics kama wakina..................
     
  15. P

    PELE JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujajua raha ya kupenda na kupendwa weye! Huwezi kumpenda mtu eti kwa 5% kwa kuogopwa kufanywa mtumwa, kunyanyaswa, kukosa utulivu na amani ya moyo, utakuwa na wivu au kugeuzwa ndondocha. Huu unaoupigia debe ni ufisadi wa penzi. You either love some one or you don't, but you can not be in between. Ushauri kama huu wa kufanya ufisadi wa penzi haustahili kabisaaaaaaa....kama penzi limekushinda basi ni bora uwaachie wenye kujua kupenda kuliko kujiweka katika kundi la kupenda kwa 10% au hata asilimia ndogo zaidi ya hiyo. Utajisikiaje huyo anayekupenda akikwambia kwa kugopa hayo uliyoyaandika hapo juu basi anakupa penzi lake kwa 5% tu?

    Usidanganye bwana! hakuna usugu katika mapenzi. Nyie ndiyo mnapenda robo robo hao mnaowadangaya kama mnawapenda wakikutana na wanaojua kuonyesha penzi la nguvu na kuwapora wake zenu au wanawake zenu mnaaza kurusha matusi ya nguoni, yule mwanamke malaya sana alinidangaya kunipenda kumbe tapeli tu, tumetoka naye mbali sana na blah blah nyingi tu za kumdhalilisha kwa watu wengine. Kumbe wala hana umalaya wowote bali kakutana na mtu aliyemuonyesha penzi la hali ya juu, akamjali na kumthamini kwa kiwango cha juu na kujiona kama yuko peponi. Ukiamua kumtamkia mtu kwamba I love you, nakupena basi umpende jumla jumla vinginevyo ni penzi la kifisadi na kumpotezea mtu muda wake halafu akika kukukimbia uanze kumtusi.
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    uchokozi huo..
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    absolutely.. penda kwa kadiri yako yote.. ukipitiliza vikikugeuka usilie!!
     
  18. upele

    upele JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kifua hicho unawatanisha akina nanihii
    Conquest-ukwaju chachandu au juice
     
  19. upele

    upele JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u make me happy with ur pic mambo we acha kupenda sawa sawa na njaa unapokuwa nayo bora hayo malaria yanatulia
    Conquest-ukwaju chachandu au juice
     
  20. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa nakubaliana na wewe mzee wa busara....

    I too believe that whatever you do, do it in a moderation, never go to excess, let moderation be your guide.”
     
Loading...