Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupenda chini!!??

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by ldd, Dec 5, 2011.

  1. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    eti ugonjwa wakupenda chini ndo ngoma????
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwa uzoefu wangu wa maneno ya mtaani nadhani kupenda chini maana yake kupenda kufanya ngono na si ngoma/ukimwi. upo hapo?
     
  3. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dawa ni wewe mwenyewe, usiruhusu mawazo ya ngono akilini mwako sana, ukiona yanakuja jariku kuwa busy na kitu chochote, pia jitahidi kufanya mazoezi ya viungo kila siku. Heshimu maandiko matakatifu kama ni kanisani/msikitini hudhuria maandiko hayaruhusu kabisa kufanya ndono na mtu asiekuwwa mme/mke wako. Kama umri unakuruhusu oa/olewa maana ni vizuri kuchagua kuadhirika kwa sababu ya ngono au kusubiri ili mipango yako ikamilike.
     
  4. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Ukiwa na hofu ya Mungu na imani haya yote utayaona.
     
  5. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mwambie DR Aikate
     
  6. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Atakufanya hamna mpaka uoe?
     
  7. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ntakutafuta nione yakwako ilivyokatwa then dr aigilize!
     
Loading...