Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupenda bila kutamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SOKETI, Feb 26, 2012.

  1. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Swala la kupenda ni jambo muhimu sana katika maisha ya binadamu na ni mojawapo kati ya mahitaji muhimu sana ya kijamii kwa mwanadamu. Kila mtu anahaki ya kupenda na kupenda. Kwa upande wa upendo wa jinsia tofauti hasa ule wa kimapenzi swala la kupenda ni tofauti na upendo wa kawaida, na umekuwa na mikanganyiko mingi hasa katika hatua zake. Je ukweli ni upi..kipi kinatangulia kati ya kupenda au kutamani? Je, Unaweza kumpenda mtu bila kumtamani?
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kuna kutamani na kuvutiwa na mtu
     
  3. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    chochote kinaweza kutangulia kwan v2 vyenyewe havina fomula
     
  4. H

    Han'some JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    > Kama unampenda utatamani kuwa nae. unaweza kutamani bila kupenda, na huwezi kupenda bila kutamani
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unaweza kupenda bila kutamani...sababu huwezi kutamani bila kupenda.
     
  6. KAPERO

    KAPERO Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa kinachotangulia ni tamaa. kutamani huwa huanza kwa kuona kusikia kuhisi au kuwazia. na baadaye swala la kupenda au kutokupenda ni matokeo ya kile ulicho tamani.

    kwenye swala la mahusiano, mara nyingi hutokea matokea tofauti hasa pale unaposhindwa kuhimili baadhi ya tabia za mwenzako. huwa kila mwanadamu ana utashi unaompa kutamani kuwa na mwenza anaye aminika na kusifiwa kwa mema na mazuri. hivyo zikikosekana sifa hizo, huwa tamaa au hamu huisha na upendo hapo hautafikiwa..

    nadhani kwa ufupi nitakuwa nimekulewa.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Very much possible waweza kumpenda mtu bila kumtamani. I think love comes first and then kutamani later, if goes otherwise, utakuwa ngono ndio shinikizo la hayo MAPENZI
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa sisi wanaume TAMAA huanza then KUPENDA hufuatia.
     
  9. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Let Upendo utangulie tamaa for a true luv, ila kama lengo ni just night stands, then tamaa haina hata haja kuwa na upendo!!
     
  10. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    may be, i think its ony psbl only for true love because it wll never ask why..
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua kuna vitu kiuhalisia ni ngumu kuvisema...unaweza kukuta mtu keshampenda mdada au mkaka na kwa moyoni anampenda sana kuwa ndo chaguo lake...then inapotokea akamwona mwingine akatamani kuwa nae faragha ila kwa moyoni yule wa mwanzo bado ndo chaguo lake...mi nasema hapo amemtamani tu...na km wakiendelea kuwa na mahusiano ipo siku waweza kuta wanaanza kupendana sana....hata nafasi ya yule wa kwanza ipotee....
    Ila Kutamani ndo huwa kunaanza then kupenda....
     
  12. M

    Miriamemmanuel Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote kutamani kunanza then kupenda bila kutani huwezi kupenda
     
Loading...