Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupayuka wakati wa kuongea na cell fone

Discussion in 'Celebrities Forum' started by BANGAMBONDA, Jul 15, 2011.

  1. B

    BANGAMBONDA Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakerwa na tabia ya watu fulani kuongea kwa sauti kubwa kwa simu ya mkononi kiasi cha kudraw attention ya wengine, wakashindwa kuconcentrate namambo yao kipindi hicho wakimsikliza yeye. Nadhani hii si uungwana. Au vipi?
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ah ah ah ah, huyo jamaa atakuwa kaka na wapopo uko Nigeria tena kabila la Igbo au Youroba...

    Kuna jamaa mmoja aliwahi sema kuwa Only Nigerian and gay Africans are loud.... The heterosexual ones are quiet.

    Soma kisa iki toka tovuti.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mimi huwa naongea taratibu kama staki. Lol. Wanaopayuka wananikera.
     
  4. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,022
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mnaokereka poleni jamani!
    Mamaangu mzazi hata umwambieje na hata iwe usiku wa manane lazima apaze sauti na hapo kazima kila kinachotoa sauti na atahamia palipotulia!
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni tabia ambayo c nzuri kwani inatakiwa uwe na privacy yako ktk maongezi na c kila kitu mtu akusikie unaongea nini... je kama mko kumi na kila mmoja akaongea kwa sauti naaini hakutakuwa na masikilizano
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wanahitaji kufunzwa taratibu kwa kuwa huwa hawajisikii wanapoongea
     
  7. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inategemea labda simu yake ya kichina
     
  8. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    That is true pal! Unajua kuna baadhi ya watu hawajui simu vizuri. Nadhani wanashindwa kutambua kua ile sehemu ya kuongelea ni microphone, na inafanya kazi kama kipaza sauti. Tofauti ni kwamba, ukiongea husikii wewe, ila yule unayempigia. Sasa watu wanachanganya mambo kwa kutojua kuwa simu imedizainiwa ili mtumiaji aongee kwa sauti yake ya kawaida kabisa, na si kupayuka!
     
  9. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama my love wangu!mpaka sometimes namind nahisi kama anatongozwa!namsifu kwakweli
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    isijekuwa ndio mimi. Hahahahahaha!
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kweli hiyo inatokea sana but yawezekana mtu anamatatizo ya kusikia huwa inachangia kadri anavyohisi kusikia kwa mbali ndivyo naye anavyoongeza sauti pia matatizo ya kimawasiliano unae ongea nae anapo sema ckusikii hapo ndipo inabidi sauti iongezeke ukizingatia unayeongea nae anakupigia mchongo wa maana vilevile tabia nazo pia
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahhaahahahahaha lohh

    umeni kumbusha kuna jamaa moja
    kwenye miaka ya nyuma kidogo..
    alitoa simu yake mfukoni akaiweka sikioni..
    kaanza kusema ..

    "aahhhhh bwana lazama"
    "hahhaa i know she is beautiful"
    " muhimu sana bwana I will merry her"

    (Ilikuwa inaonekana anaongea na mtu mwingine
    Upande wa pili wa simu)

    wakati simu yake iko sikuoni ...
    mara ikaanzaaa kulia..

    tulicheka ile mbaya mara ya kwanza jamaa alikuwa
    anaringishia tu simu na kuongea umombo..
    Halafu papo hapo mtu akampigia simu ukweli...

    halafu akasema hizi za kisasa ndo zimetoka...lohhhh
     
  13. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    popo ndio wanapenda kupiga kelele kwenye cell phones hasa wanigeria
     
  14. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    huwa nakumind unavyoongea kwa sauti ya chini tukiwa pamoja!hahahahah!mwanamke pozi bana!ya nini kupayuka katika simu kama unapiga debe!
     
  15. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umkute kwenye daladala lililojaa halafu anatumia lugha ya kwao!
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa mumy, hata maandishi yako ni kama yapo taratibu.
     
  17. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukiongea kwa sauti kubwa ndiyo hela yako inaenda vizuri
     
  18. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii nimeipenda,cause kabla sijafika hapa akili yangu ilikwenda kwa hawa jamaa,si mchezo hawa jamaa ustaarabu wa kuongea umewapitia kushoto,na ukimtazama kama umemwambia ongeza,ukikutana nao kwa bahati mbaya ndani ya usafiri wa umma basi unaweza kushuka kituo sio chako,si unajua mtu mweusi akifanya manyago yanakuwa yetu sote.
     
Loading...