Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kupaua nyumba...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jestina, Mar 6, 2011.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    habari za weekend wana JF?
    mie jamani nimepewa nyumba na baba(ya urithi) haijaisha imejengwa mpaka kwenye 'lenta' ni ya vyumba vinne,sebule na jiko je gharama za kuimalizia itakuwa kama shilingi ngapi? nataka niimalizie kwa steps,kupau nyumba kama hii itakuwa kiasi gani bati la kawaida...ningependa kupata mwongozo wana JF....

    Asanteni.:wink2:
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    jamani msaada tutani plz,naamini humu mna experience za kujenga.:decision:
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mbao sh 2.4M LABOUR laki 7,bati kawaida si migongo mipana sh 1.5m
     
Loading...