Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupatwa kwa jua 15 January 2010 na 11 July 2010

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GM7, Jan 12, 2010.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Baadhi ya nchi zinatarajia kushuhudia tukio hili ambalo ni adimu na watalii wengi husafiri kwenda tukio liliko.
    [​IMG]
    Kwa maelezo zaidi unaweza kutembelea HAPA
     
  2. O

    Omumura JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tuombe uzima tuwepo.
     
  3. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Lets wait and see, for it is GOD's will. We HUMAN can not intervene.
     
  4. O

    Omumura JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama mnavojua leo jua linapatwa, kuna kila dalili tukio limeshaanza.
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani eh, kwa atakayewahi kuchungulia angani (ofcourse kwa kutumia miwani myeusi au negative ya picha) jua linaonekana kama mwezi mchanga (crescent)
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Jan 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    aiee acha nikalicheki nami, kwani ni lazima nitumie mawani ya kiza
     
  7. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dah mwenyewe nilikuwa kwenye gari nimeiona eclipse vizuri kweli.
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kenya na uganda tuna share nao time zone.
    Jua ni moja na mwezi ni mmoja,
    iweje jua lipatwe kenya na uganda tu na sio tanzania?
    Mababu wetu walisema kuwa kila sehemu ina jua lake na mwezi wake.
    Nawaunga mkono mababu kwa sababu sayansi ya wazungu inatuibia.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    du na mie nimechungulia kweli bwana thanx Ambassador
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Wale mlioko wa Dar, tokka nje na chupa ya bia, ushuhudie kupatwa kwa jua ndio kunamalizikia malizikia!.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani hilo jua limeshatoka mtoke tu nje mchungulie
     
  12. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    FL,
    Haukulala mama????unasubiri kupatwa kwa jua??? Hivi umetekeleza jukumu lako la usiku kweli????? hahahahah!
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280


    hii kiboko dah......
     
  14. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Karibu FL, umegonga senks button lakini? Nimechela mzungu mmoja hapa ofisini alikuwa anahangaika kupiga picha, akitumia kamera tu inakuwa nyeupe, akipiga akiwa kavaa miwani inakuwa nyeusi!
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    ngoja nione sijui kama sijachelewa/................
     
  16. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kutokana na hali ya hewa ya leo asubuhi maeneo ya jijini Mbeya kuwa na mvua hatukuweza kushuhudia tukio hilo kiurahisi maana jiji zima ilikuwa ni mawingu tu.
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    zamani shule ya msingi tulikuwa tunaweka maji kwenye karai mnaona live ckuizi unavaa miwani nyeusi
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    i hope CHRISPIN uliliona hili tukio!!.
     
Loading...