Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupata ukimwi ni kiherehere chetu?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ngalikivembu, Oct 24, 2010.

  1. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Jakaya Mrisho Kikwete alipowahutubia wananchi wa Songea kwenye kampeni zake alisema watu wanaopata ukimwi ni kutokana na kiherehere chao.Ni kweli haya?Sio matusi kweli?
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Haya tena kila mwenye lake atamzulia JK iwe la kweli au la kuongezwa chumvi na ndimu.

    Umesikia peke yako?
     
  3. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio Songea tu hata Kigoma ktk sherehe za kuzima mwenge alirudia usemi huo. Alikuwa anasisitizia matumizi ya kondomu :frusty::frusty:
     
  4. F

    Fikra Pevu Senior Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alisema hivyo kule Kigoma kwenye Nyerere Day
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ukiwa mzinifu, kisha ukapata Ukimwi unategemea nini, huruma!?
     
  6. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata mimi nilisikia,nayeye ni kiherehere chake au anafikiri hatujui
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    heri mimi sijasikia
     
  8. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi nilisikia alisema ni ugonjwa wa kujitakia, JK bure kabisa!!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ni mtazamo wake na ndio uwezo wake wa kufikiri umefikia hapo.
     
  10. g

    grandpa Senior Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    True!
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani siyo ukimwi alisema ujauzito wa wanafunzi
     
  12. J

    Jafar JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwambieni yeye kuangukaanguka ni kihelehele chake pia kutaka kukaa chini bila kuona kiti.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Alianza na ujauzito akamalizia na ukimwi.
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi ulikuwa unajitambulisha! Karibu.
     
Loading...