Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupata sponsorship

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by joel amani, Sep 29, 2012.

  1. j

    joel amani Senior Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naombeni kwa yeyote anayefahamu jinsi ya kutafuta na kupata sponsorship katika vyuo vya nje ya nchi kwa ajili ya undergraduate programmes,nilimaliza form 6 mwaka 2006 nimeapply mara 4 hapa tanzania lakini sikuwa kubahatika kupata mkopo na sina uwezo wa kujisomesha na mwaka huu nimekosa mkopo lakini chuo nimepata arusha mount meru,nina div III pts 13 HGE,nimeona nijaribu kutafuta wadhamini nje mana naumia kuona wenzangu wanaingia chuo mimi naishia mtaani na umri unazidi kwenda,mnisaidie nifanye nin
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    dah i wish i could help...but lets wait wataalam waje!!!!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Sio kwa kukukatisha tamaa lakini kuna vitu viwili vinavyokukwamisha.
    1 miaka uliyokaa kijiweni ni mingi
    2 passmark zako sio nzuri
    sina hakika sana na sababu ya tatu ya kuwa arts subjects hazina priority kama sayansi.
    Ushauri wangu, google uone scholarships zilizopo. Angalia pia hapa
    http://clicks.aweber.com/y/ct/?l=L6T0x&m=Ik9M7d7BOlWHMG&b=uzJjiI_0Yz.dd99th85QfA

    google pia abas katogo ama somebody nkulila huwa wana web za updates. Unaweza kutuma email kwa admin@scholarship-positions.com ili wakupe updates.
    Meanwhile, jaribu kuangalia uwezekano wa kupata admission institute of judiciary administration, nadhani ada zao ni ndogo na huwa kuwa msaada kiasi.
    Kila la kheri
     
  4. m

    makeda JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ungejaribu pia kuangalia namna ya kufanya labda diploma au certificate,kwenye vyuo kama veta au vya aina hiyo,then ukipata kazi unaweza kujaribu kujiendeleza taratibu.
     
Loading...