Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupata nafasi ya kusoma ucc

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by raia tz, Dec 30, 2011.

  1. raia tz

    raia tz Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari zenu,nina mdogo wangu amemaliza form four mwaka jana,ila kwa bahati mbaya hakufanikiwa kupata credit,sasa anahitaji kusoma ucc(university computing centre),ili aanze na cheti,diploma na baadae degree ya IT.je naweza pata nafasi pale.

    1.pia naomba ushauri wa plan b kama CBE,DIT IFM NA INSTITUTE NYINGINE.
    2.Kama kuna mtu ana connection ya hao jamaa wa hivyo vyuo naomba mni pm au mnicall kwa 0654000253:
    3.Elimu ni ufunguo wa maisha,natamani mdogo wangu usome and i believe msaada utataoka huku JF.
    Shukrani nawasilisha.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    UCC kwa mfano, hakuna magumashi, unafika pale, wanakupa ratiba zao, unachukua fomu.
    Au sio?
     
  3. M

    Mr.Alex Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaweza kabisaaa akasoma nina mtu wangu wa karibu ambaye alipata DIV 4 amemaliza certificate na sasa anaingia diploma ya IT hapohapo UCC cha msingi tu atembelee ofisi zao au website yao kwa maelezo zaidi.Kuhusu CBE kwenye IT sifahamu sana ila DIT na IFM ni wazuri but sina hakika kama wana kozi za certificate ila cha msingi atembelee tu website zao au awatembelee physically akapate info zaida ila ushauri zaidi asome professional za IT kama vile SISCO, ORACLE. MSCE n.k huko mbele ya safari zitamuuza zaidi soko la ajira if k ana mpango wa kuajiriwa na kama fedha zipo
     
  4. j

    junior05 Senior Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nikushauri tu rafiki yangu Plan A ya UCC no bora zaidi ya zote,UCC ni chuo kinachotambulika kwa kozi za IT,kama huyo mdogo wako ana uelewa mzuri wa computer ni vizuri aanzie IT Essential kisha achukue CCNA akimaliza vizuri atakuwa ameweka kitu kingine kabisa ktk CV yake,
    Mawili anaweza kufika ofisini kwao kuchukua form
    Au kuingia kwenye website ya UCC na kudownload attached form kwa ajili ya kujaza
     
  5. M

    Maengo JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio hata IFM wanatoa certificate mbalimbali kama computer science, social protection, banking and finance, insurance...!
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    UCC inamfaa sana, ila mwambie awe makini ktk kusoma, kama ni kichwa maji na ajitumi atakama aki-dahiliwa hapo UCC anaweza kutoka kapa vilevile; nafasi ziko za kumwaga pale UCC ni muda wake tu.
     
Loading...