Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupata na kukosa. . . KUBALI MATOKEO!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Jan 31, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwenye maisha kuna kupata na kukosa pale tunapotaka, tunapohitaji, au tunapoomba kitu. Muhimu ni kukubaliana na hali halisi.

    Linapokuja swala la mahusiano ni jambo la kawaida kijana/mwanaume kumtaka, kumpenda ama kumtamani msichana/mwanamke. Na nikawaida msichana kukubali ama kukataa ombi la mwanaume, kumpenda ama kutompenda.

    Binafsi hua nashangazwa sana na wale wasiokua waelewa. Kwamba yeye mdada akimkatalia ombi lake basi anajenga chuki kabisa, wengine hufikia hata kutoa matusi na kashfa za kila aina kisa kaambiwa "HAPANA/HAIWEZEKANI". Wanashindwa kuelewa kwamba kama kila anaeomba angekua anapewa "NDIO" kisa tu kasema anampenda/mhitaji mdada basi wadada wengi wangekua na msururu wa wapenzi wanaowakubalia kwa huruma. Kwamba wanavyolazimisha wao wakubaliwe kwasababu wamependa ndivyo wanavyoweza wakafanya wengine watakaovutiwa na msichana yule yule, je atakubali mwenzake nae akubaliwe ili asiumie?

    Mtu akikwambia "hapana haiwezekani" jitahidi kuheshimu maamuzi/matakwa yake. Usijenge chuki wala usianzishe ugomvi. Na ikibidi jaribu wewe kujiweka kwenye viatu vyake na ufikirie "je kama ningekua mimi ningemkubalia kila aliyenitaka/nipenda/nihitaji hata kama hanivutii ama nina mtu wangu mwingine?" Usiwe mbinafsi, kama ambavyo wewe unachagua wa kuwafuata kwa kutumia vigezo vyako binafsi ndivyo ambavyo na wao wana haki ya kuchagua wa kumkubalia kwa vigezo walivyojiwekea wenyewe.
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Lizzy mama...wanao watakua na mama bora!...Nakutakia akili njema daima...km unaishi katika falsafa zako basi nikiri mume wako hajazaliwa bado...whoever uliyenae na mume wa mtu mwingine!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, Lizzy, unakumbuka taarabu hii
    ya zamani kidogo

    kukataliwa kubaya mwacheni ababaike2x
    Unataka mshikaji kutaka mambo kwa pupa2x
    na nguo hizi si zako
    na viatu ni vya wizi
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhhmm... HA hapo mwisho umeniacha kapa. Unamaanisha kama ninae nimwache kwasababu mimi sio size yake/yeye sio size yangu na nisubirie milele maana hamna anaeniweza/nnaemuweza?
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    please wait while loading...
    hili somo nzuri sana kwa online flirterz...
    kila la kheli kwa maneno yako bibie lizzy..
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha sijawahi kuisikia. . . inaitwaje niitafute!!
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi nakubaliana na wewe kabisa, kuna wanume wanawake chuki wakikataliwa na mwanamke mimi huwa siweki chuki....namtukana afu yanaisha:biggrin:
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata kumtukana ni ulimbukeni mwingine. Kubali umeshindwa ukajaribu bahati kwingine.
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Acha ubibi wewe.....lol!!! Unamtukana ili iweje???
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lizzy; Kwani namtukana nayeye anasikia...mimi namtukana kimya kimya hata hajui kama nimemtukana na wala hatasikia ....Sisi tunaita technology mpya za matus....Yani data za matusi ( dirty data) tuna baki nazo wenyewe.... :biggrin:
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...lol...hayo ndio maneno niliyoyasoma dogo Almasi akilalama kuhusu mlimbwende "Goodness"...
    kukataliwa/kuachwa kunauma, ...unahitaji uwe na moyo wa chuma kama mbu hapa ninavyojifariji na "...likuepukalo lina heri nawe!"
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Njoo basi unavalisha gaguro na sindiria, afu uchukie silaha yangu uizamishe kabisa ndani ya kikapu chako nisi-ione tena.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    fazaaaaa......mbona umekimbilia kunena kwa lugha as if hujaliona swali jombaaa??
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe swali lako unuliza kwa kihuni, inabidi tukujibu kihuni kama wewe.

    Any way wacha maneno yasio na mana, tusiharibu thread mana hii thread inaongea ukweli mtupu na hapo nampa Lizzy 8.5 points over 10.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mwanamke kamili bado ujanijibu kule kwenye thread yako nyingine!!.........otherwise unirudishie asante yangu au uzibe wewe hilo pengo.
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nafikiri pia namna unayomuambia mtu ina determine reaction yake....kuna wadada/wakaka wana lugha za kejeli sana....kama una sababu za kutokukubali ombi la fulani,basi fanya hivyo kwa heshima na busara...wengine hadi kijiji kijue alimkataa fulani,au unaanza mkosoa as if yeye hastahili kuwa na mtu kama wewe....Heshima kitu kizuri sana,hakuna duniani anayependa kukataliwa,so lets do it kindly,kama ambavyo ungependa wewe ufanyiwe....ushauri mzuri dearest!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo ukishantukana kimya kimya unapata unafuu?
    Hahahahha!
    Hao wanaowahigi kutangaza wao ndio wamaecha/badili mawazo/wamemuona binti hafai wakampotezea au hata wameshapata walichotaka ndio wabaya sasa. Maana akitokea mtu akasema "Sio kweli" basi binti wa watu atashushiwa mvua ya matusi weeee!!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Matola unadhanu mwanamke kamili anapatikana baada ya lisaa?Nipe muda bana. . .
    Alafu wewe. . . hehehehehe eti nizibe pengo!Ntaharibu!!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dearest kuna wengine hata uwawie wastaarabu vipi watakuchukia tu, kuzushia maneno au kutukana kisa umesema "hapana" na sio "ndio".
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kibuti kinauma aisee...kama alivyosema mtu hapo juu,akijibu kunya namtukana,akijiheshimu na kunijibu kistaarabu namshukuru
     
Loading...