Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kupata mkopo!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sop sop, Aug 26, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hivi wakuu kwa uzoefu wenu mm nilijaza katika ile form kwamba nmesoma o level & alevel private both ma parent still alive na nmechaguliwa hapa mist civil engeeniring ,,,,,,sasa naweza nikalamba huu mkopo kwel na kama parcent ngap hivi!!
     
  2. a

    axel fowly Senior Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utapata considering program unayoenda kusoma..
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    cjakuelewa mkuu!!
     
  4. a

    axel fowly Senior Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    program unayoenda kusoma imepewa priority so chances yakupata mkopo unayo....but not guaranteed
     
  5. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hapooo nmekupata mkuu!!!!
     
  6. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    unapata vizuri tena hata 100% dogo
     
  7. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ntafurah sana nikiipata hyo!!
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Nami naongezea hapo, kama nimepata medicine, na O and A level ni private (ni kama hapo juu kila kitu) nitapata mkopo au ndio kusoma private kunaniua?
     
  9. k

    king roja Senior Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bodi ya mkopo pia ina angalia hadhi ya shule aliyosomea mwanafunzi na ada ambayo ile shule inalipwa. Ikiwa ada ya shule aliyosoma mwanafunz ni kubwa basi bodi ya mkopo itafaham wazi kuwa uwezo wa kujisomesha unawezekana
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Medicine ni very high priority, kama ni mkopo unao full (100%)
     
  11. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alipata Wife wa Ritz 1 asimilia mia iatakuwa wewe?
     
  12. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    haahahaahahhahahha 100% wasi ondoa!!! japo hatuna hakika maana hali ya ufisad hapa bongoland ni mbaya kushinda neno mbaya lilivyo...lets wait and see...
     
  13. Pop de Zungu

    Pop de Zungu Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    jamani na mi nauliza kama je umeomba chuo kwa kutumia diploma ya computer scienc na ukapata degree ya computer engineering na wakati unasoma diploma umejilipia na ada ilikua bei mkasi je utapata mkopo?
     
  14. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    utapata kaka..usiwe na wasi wasi omba rehema za mwenyezi mungu tu iliwasije wakakufanyia ufisadi..
     
  15. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sasa hebu nikadirien naweza lamba kama ngapi hivi@wote
     
  16. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unaweza ukapata au unaweza ukakosa..niamini mimi so wewe jiandae kwa vyovyote!!!
     
  17. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Haitabiriki jomba hebu tusubr,coz hii ni kama mimba hatujui kilicho ndan,tm wl tell
     
Loading...