Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupata mimba

Discussion in 'JF Doctor' started by Nyakwaratony, Dec 29, 2011.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    habari za leo wana jamvi!

    Naomba kuuliza hivi unaweza kupata ujauzito siku ya (12) tangu kuanza kwa period iliyopita? Mf. umeanza period tarehe 02/11 then uka-do trh 14/11 je unaweza kupata ujauzito?
     
  2. G

    Goodsize Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yes U can.... very easily. (Window period to conceive starts D[SUB]10[/SUB] goes up to D[SUB]16)[/SUB]
     
  3. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inategemea mzunguko wako wa hedhi una siku ngapi, kama ni siku 28 jibu ni ndio, uwezekano ni mkubwa.
     
  4. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hEBUA ANGALIA NI SIKU 12 SORY MWANZONI NILIANDIKA 14.. ME MZUNGUKO WANGU NI SIKU 26
     
  5. sixlove

    sixlove Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    kwa ninachokifahamu ni kwamba, ovulation inachukua nafasi siku ya 14 ya mzunguko wako iwapo mbegu za kiume zikizifikia ovums. ndio maana unashauriwa usifanye ngono isiyo salama kuanzia siku ya 11......haya niyajuayo subiri wataalam zaidi wanakuja
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    congratulations...........
    ushanasa wewe
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ukiona unatamani udongo hesabu kitu kimiani
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kama mzunguko wako ni wa siku 26, na ulianza period tarehe 02/11 then unakuwa kwenye ovulation tarehe 14/11. na wewe ulifanya tendo la ndoa tarehe 14/11 ambayo ndo siku yenyewe, kama wewe na partner wako hamna matatizo ya uzazi mjiandae kujaza dunia.

    siku ya leo utakuwa na ujauzito wa wiki 6 na siku 3

    nawatakia malezi mema ya kijacho....
     
  9. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama mzunguko wako ni wa siku 26 inamaana yai lilitoka siku ya 12 kwani huchukua exactly siku 14 tangu ovulation mpaka next period. kwahiyo kama ulikutana na partner wako siku hiyo ya 12 basi jiandae kuwa mama mtarajiwa na una 80% ya kupata baby boy. Hongera sana.
     
  10. M

    Magimbi JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 720
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Uko sawa kabisa yaani...tarehe 12 uko katika hatari ya kupata mtoto tena wa KIUME..hivyo wewe pima tu sasa ujihkikishie ati!!
     
  11. G

    Goodsize Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Then.. jibu ni ndio utapata
     
  12. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani nimenunua kale kakipimo nimepima mwenye we ila naona kamstari kamoja tu. it means negative. Ngoja nisubiri subiri period iki goma kabisa nakwenda kwa mtabibu anipime ......
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    mzunguko wa Siku 26? Hebu fafanua vizuri mara ya mwisho kuona period ilikuwa tareh 2/11 au tarehe 2/12?

    Kama ni tar 2/12 ukifanya self test hakitokubali kwa sasa
     
  14. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,569
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Kama umepima na uko negative toa hofu.Mimba huna lakini hicho kipimo ulichotumia ni maarufu sana kwasasa!
     
  15. K

    Kolero JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama hakukuwa na sababu nyingine ya kusababisha mzunguko kuchelewa; basi kwa sasa siku 26 zimeshapita za mzunguko wako, ila kwa vile umeshapima usiwe na mashaka. Kwa taarifa kipimo cha mimba kinasoma positive hata baada ya siku moja, kumbe kama hakuna hakuna, ila sijui kipimo hicho maana Tanzania mambo ya vitu fake hayahepukiki, kumbe subiri utajua uhakika. Hongera
     
  16. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani unataka mimba au hutaki? maana tusije kuwa tunakupa hongera kumbe wewe unalia huko
     
  17. vena

    vena JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio kuna uwezekano mkubwa saaana kwa wale wenye mzunguko wa 28 days siku exacly ni "day14" ila probability inaanza kuanzia day 12hadi 16,:poa
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    kama mlitumia condom vizuri hawezi.
     
  19. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa sasa itakwua imeniwahi ingawa nataka cos nilitaka nimalize masomo kwanza ila kama imo ntakubaliana nayo make mista anapenda watoto!
     
  20. j

    jolyn New Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    helo wanajamii nami nitatulieni utata uu.mzunguko wangu ni cku 28,nlpata mp tar 9/10 nikado tar 15/10 nikapata ujauzto,ilikuwaje hapo?na nitaweza kujfungua mtoto wa kike au kiume,tafadhal nisaidien wataalam.uu mwez wa tatu nafksha
     
Loading...