Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupata matokeo ya uchaguzi igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eng. Y. Bihagaze, Sep 26, 2011.

  1. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    HI JF admn, JF Team..
    Nashuri, ili JF IPATE HESHMA ZAIDI, kwenye Kata 26 vijiji 98 vituo vya kupigia kura viko 427 Kule IGUNGA, tungepata wawezeshaji kwenye kila kituo au kijiji, wataotupa update za matokeo ya uchaguzi huo humu jamvini tarehe ile ile ya uchaguzi, na kisha mkatengeneza something like matokeo alert, na hii haitaishia kwa Igunga tu bali kwa Chaguzi zote zitazofuata. Watu makini kutegemea Matangazo ya Tume, yanayotoka baada ya uchakachuaji, majibizano, na amri toka kwa "ze mabosi-z" inaboa, hatujasinzia kiasi hicho..
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wazo sio baya.
    Lakini haitazua uchakachuaji.
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    idea nzuri..lakini inataka Umakini sana manake Chaguzi za Tanzania ni za TUME sio za Wananchi
     
Loading...