Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupata mahali pa kufanyia field kwa wanafunzi wa vyuo vikuu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mfarisayomtata, Jul 12, 2012.

  1. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa ndugu zangu kama nafasi tu kwa ajili ya kufanya field ili kuipata nimehonga pesa, sasa je kupata kazi itakuwaje?? Hebu funguka mwenzangu.
     
  2. C

    C programming JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    daa hii mbona kawaida mm kuna kampuni nilitoa laki moja.....
     
  3. a

    amagere Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wa aina yenu ndio mmefikisha nchi hapa ilipo kwasababu hakuna rushwa kama hakuna mtoa rushwa.
     
  4. a

    amagere Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale wote mnaotoa rushwa kupata field au kazi au hakiyako yoyote.Kwangu wewe hujaelimika unacheti ila huna hujuzi usipobadilika nao utaishia kupata vitu vya dhuluma tu.Jitafakari upya matendo
     
  5. NAFIKA

    NAFIKA Senior Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio mnajiita vijana wakomboa nchi huku mnakubaliana na rushwa!! Mabadiliko na maendeleo yanaanza na wewe!!
     
  6. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi sina HUJUZI mbona??
     
  7. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Je unafanya kazi au unasoma form ngapi??
     
  8. K

    KENET JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wewe ni mdhaifu hata nikiona CV yako unatafuta kazi kwenye Kampuni yangu naichanachana.Haki ni ya kwako kufanya field kwa nini utoe rushwa.Kama unaweza kutoa rushwa mapema hivi hata hujaanza kazi ukianza je.Ujue mtoa rushwa ni sawa na mpokea rushwa.
     
  9. b

    bigmukolo Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hiii ni kali hata kwenye field unatoa rushwa? da nashangaaa sana
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,269
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hebu niPM unitajie jina la company na huyo jamaa na wadhifa wake hapo kwenye hiyo company
     
Loading...