Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupata kura 1 kituo cha Mgombea na mwenzi wake...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 1, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Jamani hivi ndoa hii iko salama kweli. Wameenda kwa shangwe kupiga kura ya udiwani, kura zimehesabiwa kura ya mama iko moja tu ya kwake, mumewe hakumpigia kura! Ndoa iko salama au ni siasa tu?
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atasema wamechakachua kura kama yaliyowahi kumsibu Lyatonga na Mzee wa Mapesa !
     
  3. T

    The King JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kura imeharibika lol!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hehehehe mambo juu ya mambo uchaguzi mwaka huu burudni tupu
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mzee:: Jimbo la Ubungo :: Kituo cha Sinza (Int'n School)?
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kura imeharibika Lol!!!
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!this is very questionable!!
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ha haaaaaaaaaaaaaaaaa.
    kama namwona mama alivyonuna! hapo hakuna maelezo
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ashukuru mungu hata hiyo moja kaipata,ndugu zetu CCM wazanzibar wanaiba hata kura uliyojipigia mwenyewe ili utoke na sifuri kabisa.
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kama hutaweza kuthibitisha kwamba kuna uchakachuzi, ndoa inaota mbawa fasta...
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    si tulikuwa tunalinda kura au kituo chako wameishamaliza
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hahahaaa....tuongee na tume irudie uchaguzi kila baada ya miezi sita...
     
  13. f

    fbukanu New Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuhesabu kura kumekosa demokrasia kabisa hii ni kwa kuwa watendaji wa tume wanateuliwa na raisi hii si sawa kabisa na huko mbele lazima amani itatoweka kama tume haitabadilisha hili.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi kinamama tulivyo,atasamehewa tu kama anajua jinsi ya kushawishi. Manake huyo baba hakufikiria hata kusaidia kulinda kura za mkewe? Hawakuhamasisha hata housegal! Siasa ngumu sana..
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Lol!
     
  16. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu salamu sana
    Hatimaye tumemaliza uchaguzi. Kuna siku ulituambia hapa hakuna kitu kama kuibiwa kura. Una yapi ya kusema kutokana na uchaguzi wa mwaka huu kaka yangu mpendwa. Ukiwa kama watu ambao nawaheshimu sana hapa JF tathmini yako ikoje kwa sasa?
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji....nakuhakikishia hii ndoa iko salama kabisa hapa mama ataeleweshwa na atakubali kushindwa na atarudi nyumbani na kuendelea kumpenda mumewe.......tatizo lingekuwepo iwapo mgombea angekuwa ni baba ....kisha mkewe amnyime kura........
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Well said kajukuu....

    Baioloji itaota mbawa hakika. Ananinyima kura, namnyima baioloji:yield::yield::yield::yield:
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hii ni hadithi mpya eeh?:tape::doh:
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Ewaaaaaaaa! baada ya uchakachuzi wa Segerea.....:israel::israel::israel:
     
Loading...