Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupata ITV, Star tv na Channel 10 kwenye DSTV

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mupirocin, May 6, 2011.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wakuu naombeni msaada, hivi karibunini nimenunua dstv, tbc ndo tv ekee ya kibongo ila iniboa sana. Sasa nifanyenye kupata hizo tv hizo? Naombeni sana wdau
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa nini usiwaulize hao dstv waliokuuzia hicho kifaa, au unataka tu tujue kwamba umenunua dstv decoder? Hiyo dstv yako haina channels directory au wewe ni kihiyo? bye
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    ha ha ha haaaaaaaa........I LOVE JF
     
  4. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kumbe mnatamani vya bei ya juu halafu vinawashinda kula hata ukikimbilia disco za mjini hazifikii utamu ngoma za asili za vijijini.We rudi kwenye TV ZETU ZA MBAO zina utamu wake utaburudika vya kutosha
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaaa; LOVE it more:happy:
     
  6. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumbe hata kwa wakubwa nako kuna shida, nilifikiri ni hizi zetu za bei nafuu tu.
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Dstv wanabeam signal kupitia satelite tofauti na ile inayobeam ITV n.k. So akuna jinsi you have to buy second dish
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu hivi humu ktk jukwaa hili si ndio mambo tunajadili haya? kipi cha ajabu hapo, napata shida kuelewa upeo wako umekomea kuwa kununua dstv ni ufahari wa kutangazia humu jf, mind that we are using fake id

    This is not chit chat

    itakuchukua muda kuelewa ulichoandika ni crap

    kaaazi kweli kweli, dstv ndio ukubwa, ukijipanga simple tu

    youre real a great thinker
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu hizi data ziko sawa?Free TV from Tanzania - LyngSat .

    Kama anaweza kupata TBC kwa nn ashindwe kupata nyingine za free? au ITV start TV wao wanatumia satelite gani ?
     
  10. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawezi kupata ITV wala star TV kwa sababu hizi huwa zinapitia Intelsat 64 degerees East wakati hiyo Dstv inapitia W7 36 degrees east...hiyo TBC anayopata ni ile inayokuwa propagated kwenye transmission za DSTV.....akitaka hizo ni lazima anunue lile dish kubwa au aendelee kutumia antena yake tu
     
  11. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kupata ITV,Star TV na nyinginezo za kibongo,just disconnect the DSTv cable kisha unganisha antena ya chadema na utafurahia maisha kama wengine tuanaothamini vya nyumbani.Welcome back budy!!!!!!
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Startv tbc zote zinapatikana kwenye inelsat why zingine???au unaniambia ni transmission za Dstv??unamaanisha ni local transmission???nje hapati wanaotumia Dstv??
     
  13. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anaweza kupata, anachotakiwa arudi awaeleze. Dstv wanamadaraja tofauti, kuna nyota 1,2,3 na yanatofautiana channel inategemea umechagu daraja gani.
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,170
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kula michannel ya ukweli...haya ma local channels hayana jipya babu!
     
  15. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kama unadhani ni kihiyo si ndo maana kaomba msaada!
     
  16. x

    xman Senior Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee katika channel list/banquets ambazo d.s.t.v wanaoffer kwa kifupi hakuna local channels zaidi ya t.b.c so you could have asked d.s.t.v for more information kuhusu channels kabla ya kununua
     
  17. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    WALA SIYO OFFER,TBC wanalipa kule baada yakuingia mkataba nao na TBC ilikuwa inarusha baadhi ya mechi za nje
     
  18. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umeonaeeeeeee! I like this!!
     
  19. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mnakenua nn sasa?peleken mambo kama hyo chitchat...nyambaf
     
  20. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mkubwa kama ungekuwa na dish kubwa lenye motor ningekuelekeza cha kufanya lakini kama unatumia vile vidish vyao vya kupachika ukutani wee kula tu ze komedi ya kina Joti coz satelite wanayotumia ITV NA TBC1 ziko tofauti kabisa hii iko huku na nyingine ipo huku
     
Loading...