Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupata gas, nini shida yake

Discussion in 'JF Doctor' started by BLUE BALAA, Jul 24, 2012.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikisumbuliwa na tatizo la kukosa punzi na kifua kubana kiasi fulani, hii huwa inanitokea mara nyingi kama jana yake nimekunywa pombe. I have been to several hospitals inside and outside the country but I have never been diagnosed properly. Imeshanitokea sana na wakati mwingine huwa nawekewa mpaka oxygen. Leo nimekutana na rafiki yangu akasema na yeye pia ameshawahi kupata hiyo shida na baadae madokta wa Kigali waligundua ni gas inajaa.

    Je nataka kufahamu Gas huwa inasababishwa na nini? Na je ni kweli gas inaweza ikakusababishia shida kama hii.

    Please nifungueni masikio
     
Loading...