Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupapaswa....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Sep 11, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kupapaswa Makalio..

    Nyie wapenzi wa soka hasa ligi ya primia mshaona hili.
    Mchezaji tuseme wa Man U akicheza vizuri uwanjani utaona mchezaji mwenzake au hata kocha wake kama Sir Alex Furgerson , akimpiga piga makalio...mimi nadhani ni ishara ya pongezi..well done..well done.
    Lakini Afghanistani! Weeeee. Mwiko.
    Wanajeshi wa marekani au uingereza wanaohudumu huko wamewahi kipigwa risasi kwa kuwapapasa au kumpiga piga Mattako mwanajeshi wa Afghanistan.
    Sasa wizara ya ulinzi ya Afghan imeamua kutoa mafunzo maalum kwa wanajeshi wake kwamba kubalini kupapaswa makalio na wamarekani hizo kwao ni ishara za pongezi au salamu.
    Mafunzo haya maalum yamenza baada ya visa vya wanajeshi wa Afghan kuwauwa wanajeshi wa marekani katika siku za hivi karibuni.
    Msemaji wa Wizara ya Ulinzi wa Afghanistan Zahir Azimi amesema wanajeshi wote karibu laki mbili watapewa mafunzo ya kuwaelewa Wamarekani na kukubali salamu zao.
    Mwaka huu peke yake wanajeshi wa Afghan wamewapiga risasi na kuwauwa walimu wao wa kimarekani 45. Kwa kumbe sababu ni hizo za kupigwa pigwa makalio eti ni pongezi.
    Kwa Mafghanistan hakuna pongezi za hivyo.
    Source: BBC 2.jpg
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    boflo nimekumissije,natoka kukuulizia huko kwenye tread nyingin!upo mkuu?me miss yu na zile picha zetu zile!
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    we ukishikwa nyandu lazima ureact, ukicheka lazima ataendelea! Halafu yatakuwa mengine.
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Asante snowhite ...nilikuwa niko na exams.....jana nimemaliza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    oh so ur back!hope umefanya mitihani vizuri ?karibu bana!mi jf photo naipenda kwa ajili yako kwa kiasi kikubwa!
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu ngoja nikampapase kamanda kova,,nione mziki wake
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Waz ok....Poa mkuu, tuko pamoja
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    gud!nahamia photo sasa hivi!utakuwa umetukusanyia mengi huko!
     
  9. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Boflo, in an environment where (mostly) everyone is str8 like soccer and the army, a little azz smack is harmless. Huko Afghan wame-misintepret na ku-overeact.
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hahaha mi nadhani ni kuheshimu tu tamaduni za eneo husika, kwa wazungu kupigana vibao vya kwenye kijungu ni powa tu....
    Wakati waarabu au wapersia(mfano waafighanstan) si ajabu kukuta mwanaume na mwanaume wanamwagiana mabusu bwerereee!
     
  11. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Culture
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kosa kubwa sana naweza kukukata hata na panga............kama hupendi na kuheshimu utamaduni wangu na wewe siuheshimu wa kwako
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wamarekani hapa siwaelewi, kwanini wasifundishwe wao namna nyingine ya kuwapongeza wanajeshi wa Aghanistan? Hata kwa hapa Tanzania, nikiona mwanaume anampapasa mwanaume mwenzie huko maeneo abadan asilani sintamuelewa kabisa! Kwa hili naamini hata ndugu yangu fazaa ataniunga mkono!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu umeongea point ya maana sana...hii inatokana na wao kudharau tamaduni za wengine....
     
  15. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    true..
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    HorsePower Kabisa kabisa niko na wewe hapo :poa
     
  17. c

    chachawangwe New Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mchezaji ni bahaiti mbaya
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwao makaio ni chakula safi...The best na ndio maana hata cameroon anataka dunia nzima ifanye hivyo... so mtu akikukupengeza kwa kuyashika ni heshima kubwa sana kwako.
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Boflo...........................
     
  20. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Aiseeeee babaangu MKUU ROMBO yaani unajaribu kucheza na moto eeehhhh???Yesu na Maria.haya bwana nenda ila ukipigwa utulie tuli kama maji mtungini
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...