Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupanuka kwa moyo.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kisima, Jan 7, 2011.

  1. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Habari ndg wanajamvi.
    Ninashida tema shida muhimu sana.
    Naomba mnisaidie Baba yangu anaumwa moyo.
    Alienda aghakan hospital baada ya uchunguzi akagundulika anaugonjwa wa moyo. Na alipewa dozi ya siku kumi kwa matazamio na kama hali ikiendelea basi turudi after iii
    Yaani moyo wake umepanuka.
    Mpaka sasa my dat yupo ktk hali mbaya sana kitandani tangu november 2010
    nahitaji mchango wenu wanajamvi kunisaidia kwa hIlo.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ungeweka kwenye JF Doctor...huku watu wanapeana ushauri jinsi ya kurepair mioyo iliyovunjika!
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ningekushauri uonane na ca Consultant cardiologist wa Muhimbili au hapo hapo Aghakan.
     
  4. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole,kama hali ni mbaya na huyo doctor ameshindwa kumtibu kwa nini usijaribu kuwaona wataalam wengine waliobobea zaidi?
     
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole Kisima...mara nyingi mtu anapokuwa na matatizo ya moyo kupelekea moyo kuwa mkubwa au kutanuka, basi huo moyo huwa unashindwa kufanya kazi 'Heart failure', na mgonjwa anakuwa katika hali mbaya kwani damu haifiki kule inakopaswa kufika. Katika dawa alizopewa ipo 'Digoxin'? Kwani hiyo husaidia moyo unaoshindwa. Na pia dawa za kupunguzia mzigo moyo eg Lasix etc. Kama hapati dawa hizo, basi nashauri nenda kamuone daktari bingwa wa magonjwa ya moyo 'Cardiologist' kwa matibabu zaidi.
     
  6. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kaka Riwa ila mara ya mwisho tulienda hospital kwa cardiologist akampa dawa ambayo alidai atumie kwanza hiyo kutuliza magonjwa mengine madogo(nyemelezi) kutokana na kuchelewa kuanza dozi mapema.
    Then after 10 days then we're required to b back and if he shows positive reaction aanze kutumia hiyo dozi kubwa inayoendana na ugonjwa husika.
    So if someone in here can assist me in details plz she/he m in need of that support.
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    acha masikhara mwenzio ana matatizo jaman
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    km?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuhh pole sana..
    sina la kusema kuhusu hili..
    lakini nta sali na Mungu atawaonyeshea njia...
     
  10. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Asante Dada Afro na Rose ntashukuru kwa Maombi make ndiyo tiba kuu ninayoitanguliza huku nikisaka matibabu kitaalam.
    mungu awabariki sana.
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana, Mstakabali wa maisha yetu uko mikononi mwa Mungu pekee.
    Namuomba Mungu amponye baba kwa haraka,

    Hila za adui zishindwe katika jina la YESU.
     
  12. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    pole sana kisima,

    moyo ukitanuka unategemea kuna dawa na masharti ya mlo hilikuweza ku-control BP yake hiwe kwenye normal rate inaweza kusaidia moyo kurudi kati hali ya kawaida.sema sijui kwamzazi wako umetanuka kihasi kipi manake nashangaa hata kuona hao madaktari wamewapa dawa za kumeza siku 10 tu na kama wamewaeleza vvyakula vya kuzingatia.

    kama yuko kitandani basi ni kwamba hali yake mbaya sana ningekushauri mjaribu kumsafirisha nje ya nchi kama mna uwezo au ndugu na jamaa msaidiane kuweza kumsafirisha akapate matibabu haraka sana.india au thailand hospital zao bei nafuu sio mbaya sana.


    kuna mtu alipatwa na tatizo kama hilo yeye alienda thailand wakampa dawa za mwaka mmoja na walimtaka afanye mazoezi na kutogusa chumvi kwa mwaka mmoja na vyakula vya wanga.nyama pia walimkataza na pia alitakiwa aangalie BP yake kila siku kuhakikisha hipo chini na kumwambia kwamba ana nafasi kubwa moyo wake kurudi katika hali ya kawaida.


    sasa kama nilivyo sema sijui kwa mzazi wako umepanuka kwa ukubwa gani manake inaonekana madaktari hapo wala hawajapa details za kutosha lakini nyie binfasi mnaweza kuzingatia vitu vichache kama kwenye mlo hili mueze ku-control BP yake.


    pole sana nakutakia kila la kheri mzazi wako apone haraka na nikipata information zozote nitakuletea.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    ur more than welcome sweety
    labda u copy na ku pest hii poster kenye JF Doctor... (ka da Lizzy alivyosema)
    kuna wataalum sana huko wa mambo haya kuliko hapa MMU...
    God Bless....
    AD
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    kwan moyo umetanuka saizi gani? ...kama baga?
     
Loading...