Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupandishwa kwa posho za wabunge ni hongo kwa kupitisha mswada wa katiba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Japhari Shabani (RIP), Dec 8, 2011.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukilitizama hili sakata la kupandishwa kwa posho za wabunge jinsi lilivyoamuliwa na kupingana kwa kauli za katibu wa bunge Dr.Kashalilah na spika wa bunge Anne Makinda,ukiukaji wa kanuni za bunge na wabunge wa CCM na CUF kutokikemea kitendo hicho kinanifanya nihisi ya kua kuongezwa kwa posho hizi ilikua rushwa kwa wabunge ili wapitishe mswada mbovu wa marekebisho ya katiba.Nawakilisha.MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
Loading...