Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupandishwa kwa nauli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Truly, Feb 15, 2011.

  1. T

    Truly JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watanzania wa kipato cha chini mbona mambo yanazidi kutuendea kombo! Nauli mpya zaja , mgao wa umeme ndo kwanza umeshika kasi, umeme wenyewe bei juu mambo kibao bei juu. Wenye nyumba nao kupandisha bei kila mwaka. Maji yanatoka mara moja kwa mwezi bili nayo ulipe. Yarabi toba mtanzania mimi maisha bora kwa kila mtz hakuna.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    jamani watanzania hebu tuaznze maandamano kuanzia tar 29 feb
     
  3. T

    Truly JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Toa agenda basi ya maandamano. Ama ni kupinga taabu zote maana zipo nyingi mkuu!
     
  4. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    suluhisho ni rahisi tu
    Nendeni barabarani kama walivyofanya Tunisia, Egypt, kama huo uthubutu haupo ni bora mkaendelea kufa na tai shingoni
     
  5. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nauli za mabasi mikoani zimepaaa kwa kila class ya basi imeongezwa 3000, ordinary kama ni dar mbeya ilikua 24 sasa ni 27 semi luxury itakua 30000 na luxury 33000, same applied to kaskazini, central, yaani ni kwa tanzania nzima. wakat mishahara yetu ipo palepale, mi naona watasafiri wenyewe , hawa watu wapuuzi kweli kweli hawatujali walalahoi wenyewe wna maVX na wengine wanapanda bure kwenye mabasi hwana uchungu kabisa na sis
     
  6. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tusubiri maisha kupanda baada ya bajeti 2011/2012
     
  7. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hili tunalooo
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    maisha yanapanda kwa asi zaidi,nguvu zaidi na hali zaidi.....................
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    na bado!

    natamani petroli ifike sh 3800 kwa lita, mfumuko wa bei asilimia 25 au zaidi, nauli iwe hata buku mbili kwa trip halafu nione kama mtakubali tena kura zetu kuchakachuliwa kirahisi namna ile
     
  10. M

    Matarese JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bado za daladala, mtakoma mwaka huu, ah ila nilisahau, sisi lakini tuna amani na utulivu, vinatutosha !
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Tuleni tu, endeleeni kuvumilia hadi miaka mitano ipite ndo muamue kusuka au kunyoa!
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,
    halafu serikal ilitaka nikafanye kaz kigoma,ningerudije?
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Ndio tunaanza sasa maisha bora kwa kasi zaidi, ari zaidi na nguvu zaidi.
     
  14. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    aaaaaaha watu hawana utulivu na amani moyoni,hapa nikumkataa rais na serikali yake tu
     
  15. m

    mshewa Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :msela::msela::msela::msela:
    :bump:

    du mungu atunusuru
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Muda si mrefu tutakuwa na wakimbizi watakaokimbia nchi kutokana na hali ya maisha kuwa ngumu!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sure,watz watageuka wakimbizi kabisa!
     
  18. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo una ushauri gani kwa sisi tunaobeba boksi ughaibuni? Turudi ama tubaki?
     
  19. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bado watanzania tunaweza kumudu gharama za maisha, siku tukishindwa tutadai haki yetu. Au mnaonaje wkauu?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah!
    Tutashindwa kusafiri sasa.
     
Loading...