Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupanda Ndege tatu Kigoma - Dar, Dr. Mwakembe Tusaidie.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ambiente Guru, Aug 3, 2012.

  1. Ambiente Guru

    Ambiente Guru JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,996
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Narejea hotuba ya Mhesh. Rais J. Kikwete kwenye shughuli za Precision Air juz juz kuwa mashirika ya ndege yazingatie sheria. Tarehe 1 August 2012 nilipanda ndege TATU tofauti za Precision Air kutoka Kigoma hadi Dar es Salaam katika kipindi cha masaa SABA na kutua Mwanza na Kilimanjaro. Hili linawezekana sehemu nyingine duniani au ni Tanzania tuu?. Tuliondoka Kigoma saa nne hivi na kufika Dsm saa 11.30 jioni. Hawakutupatia Chakula kamili (lunch) isipokuwa kuambulia vitafuni (sandwitch na korosho) tu wakati wote tukiwa angani na transit. Jamani lioneni hili.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hawezi kukusaidia yuko busy na watu wanaokunya njiani wakiwa kwenye mabasi.
     
  3. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana. local flight connection inawezekana bongo tu.
     
  4. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maana napenda JF. Yaaani huwezi shindwa kucheka hata kama una stress za kufa mtu. Kigogo, yaani nimecheka sana baada ya kusoma bandiko lako.
    Telo.
     
  5. W

    Wimana JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Dk Mwakyembe jana amenukuliwa humu, hawezi kuitegemea JF kama source ya habari. Nachelea kilio chako huenda kisimfikie.
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Hivi, kabla hata ya kumtafuta Mwakyembe, tatizo kama hili hakuna mahali popote unapoweza kushitaki kudai fidia ya kupotezewa muda wako?? Mimi nadhani sisi Watanzania wenyewe pia tuna matatizo. Wakati umefika wa ukifanyiwa unachoona io haki unaanza vurugu mwenyewe kwanza hata kabla hujaomba kusaidiwa na mamlaka zinazohusika! Ifike mahali tuanze kuyapa haya makampuni yanayotoa huduma hafizu a run for their money ndio labda wataanza ku-sit up na ku-take note!!
     
  7. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    hii nayo ni aina mpya ya Kuchimba Dawa Sasa! Ndege tatu! safari Moja... au Pengine walikuwa on test ndege zao... Poleni Sana... hii ndio asiyotaka Ulimbok.. ops Dr.Mwaikembe
     
Loading...