Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupanda kwa Umeme hakutomuumiza mwananchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Dec 15, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hayo alizungumza Mh.Malima(N.W N M)

    Hivi hawa viongozi wa jeikei,huwa wanashirikisha ubongo kwa wanayoyaongea?

    Source:Magazeti ya Leo(15.12.2011)
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Misenge mitupu, yaani wewe uwapandishie gharama wenye viwanda halafu na wao gharama za uendeshaji zipande, ni kwa nini na wao wasiongeze gharama za bidhaa zao? mwisho wa siku ni nani mlaji wa mwisho wa bidhaa hizi?
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huu ni usenge haihitaji profesor kuongelea suala hili
     
  4. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nchi imeoza hii inanuka kabisa hivi kweli unaweza ukaongea ujinga kama huu shit ipo siku tu
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sa akiwapandishia 'MAPONJORO'si ndo katuumiza na sis?
     
  6. k

    kaeso JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa viongozi wa serikali hii sijui wana matatizo gani, hii ishu ipo wazi kabisa lakini wao wanatufanya sisi vipofu. Nadhani huwa wanaongea bila ya kufikiri.
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...ushuzi mtupu. Kweli tumekabidhi kampuni kuongoza nchi yetu!

    Hivi hatukujua kampuni inajiendesha kwa faida.

    Hivi hatuwezi kuifilisi hii kampuni.
    Inaudhi sana...
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Sijui ni kwanini hawa viongozi wetu ni vilaza kiasi hiki yaani sijui huwa wanafikiria kwa vidole gumba vya miguu au ni nn!! Kupandisha umeme kwenye viwanda ndio kusababisha maisha yazidi kuwa magumu kwani bidhaa ziauzwa marambili hadi tatu ya bei ya kawaida ama ya sasa unategemea mtu wa hali ya chini anaishi kwa chini ya dola moja kwa siku atakuwa na maisha gani???

    Yaani selikali ya sasa ni vilaza watu[u wanafikiria kwa masaburi yao hawatumii akili za mungu ama sijui niseme wanachanganya na za mbayuwayu ama vp......:embarassed2:
     
  9. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    hata wakipandisha tutakaa kimya, hatuna ubavu wa kuwafanya chocho, tushazoea, Bado 2015 mta wapa kura, sawa?
     
  10. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi nimemuelewa sana na yukosahihi. Kwasababu umeme hautakuwepo. Umeme haupo mwananchi atalipia nini? umeonae
     
Loading...