Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupanda kwa nauli -kwa wana ccm no?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by elimukwanza, Mar 10, 2011.

  1. e

    elimukwanza Senior Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna kule kuamini kuwa ukiwa ccm mambo yatakunyookea tofauti na vyama vya upinzani na ndiyo sababu katika uchaguzi kura za maoni ccm huwa wanawagombea wengi kuzidi vyama vingine,si kwasababu wanakipenda sana,ni kwa kuwa huamini wakiwa huko basi mambo yao yatawanyookea.Sasa wana JF nauliza haya makali ya maisha na upandaji nauli je wafuasi,mashabiki,wapenzi na wanachama wa CCM nao wanakumbana nayo au wenyewe mguu juu wanakula bata? je nauli mpya za daladala zinawabagua waliochagua maisha bora kwa kila MTZ.
     
  2. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nahisi zinawabagua ndo maana hawasemi bt wangemchagua profesa lipumba yacngetokea haya
     
  3. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utamu ni kwamba siku hizi wanaogopa kuvaa jezi zao barabarani, sijui makonda watawatabuaje. Nakumbuka tuliambiwa Shinyanyanga walibeba uniform za chama kwenye rambo hadi ukumbini ndiyo wakazivaa. Mabadiliko ni kama maji lazima lazima watayanywa kwani kiu mchezo. Na mbaya wamezoe dezo, kubebwa kwenye malori, viposho vya hapa na pale. Nauli na ugumu wa maisha utawazindua wengi.
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    mi nataka ifike hadi 1000/= ili wakome kuchagua kijuha,..wanaogopa kulalamika si wamechagua wenyewe ila cha moto tunakiona sote...uchumi unapokuwa ovyo ni sababu tosha kuwaondoa madarakani
     
  5. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hiki kibano ni chawote.
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,269
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Uzuri wa athari za ufisadi hazichagui itikadi ya kisiasa wala dini, kama ni mgao wa umeme wote tunalala gizani, kama mfumuko wa bei wote tuna kwenda tandaale sokoni ,kama ni nauli kupanda dalala hazibagui ukiweka mguu ndani unakumbana na nauli mpya.Sasa ni ujuha kushabikia chama ambacho sera zake mfu na upofu wa viongozi wake ndiyo zinazo sababisha madhila yote haya.
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Labda wenzetu maumivu yanakuwa ahueni kwa sababu wamekunywa maji ya kijani,manake inaonyesha mpaka sasa somo halijawaingia wamekazana kutuita wahaini
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,715
    Likes Received: 9,415
    Trophy Points: 280
    Uswahilini kuna neno linaitwa LIMBWATA, Nasikia hiyo kitu kiboko, ukiipewa utapenda kuanzia nywele mpaka kucha. Labda hawa wenzetu walipo kunywa hayo maji walichanganyiwa hiyo kitu kidogo, ndio maana kuna watu wakisikiliza hata hotuba ya Makamba tuu, kwao ni burudaaan hata wanajisikia kuzimia kwa furaha kumoyo. Nahisi wamewekewa hiyo kitu,tuwasikitikie tuu maana hakuna dawa ya kuwazindua mpaka expiring date yake ifike.
     
Loading...