Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupanda kwa bei za gharama za maisha ni malipo kwa mpiga kura?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gsana, Jan 28, 2011.

  1. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    WanaJF,Ndugu,nauli ya daladala inapanda,gesi imepanda,umeme umepanda, bei ya sabuni, bei ya mafuta ya taa juu,bei ya sukari imepanda mpaka kilo sh.1900 pengne 2000. Kwa mishahara ya laki tutaenda kweli au serikali inafanya makusudi?? Hizi adhabu ni kubwa kwa mlalahoi,hapa rushwa itakwepeka?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    You want to live a straight life in tz?
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kibaya zaidi in few days to come utasikia uchumi wa nchi unapaa!
     
  4. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Mkuu Gsana rekebisha headline "bei za gharama" ??
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Jamani taratibu tutafika tu, mwendo ni mdundo tu mdogo mdogo, juzi Tunis, jana Yemen , leo Egypt na kesho ni TZ .
    kwa sababu chaos ys nchi hizo hazitofautiani sana na matatizo tunayoyapata hapa, hivyo sioni ajabu yanayotokea kule siku si chache yakatokea kwetu.
    Unemployment problem bz most of graduates are jobless, inflation, food hikes, transportation and everything is up except salary, so what do u expect from there?
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    thanks,badala ya 'na' nkaweka 'za'. Ok mkuu.
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kusema ukweli wanalazimisha ya egypt!
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    uchumi wa kwenye maandishi utakuwa lakini uchumi wa mtanzania unakufa,tena kufa kabisaaa!
     
Loading...