Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuota vipele chini ya kichogo karibu na shingo hadi kutoa damu.

Discussion in 'JF Doctor' started by Sharp lady, Jun 10, 2011.

  1. S

    Sharp lady Senior Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wadau Naombeni ushauri kwa yeyote anafahamu dawa ya kuponyesha vipele vinavyoota chini ya kichwa na kufikia hatua ya kutoa damu na mara nyingine inakuwa vigumu sana hata kuchana nywele. Nina ndugu yangu wa karibu amesumbuliwa na tatizo hili kwa muda sasa. Tadhali naombeni msaada.
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,883
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    tatizo naliona kwa watu wengi zamani nilifikiri ni matatizo wakati wa kuzaliwa
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    sina uhakika kama ni kweli, ngoja mzizi mkavu aje hapa, yule ndio mtaalamu wangu wa ukweli.
     
Loading...