Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuota nyama

Discussion in 'JF Doctor' started by Jomse, May 30, 2011.

  1. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu wote.Jamani binti yangu wa miaka mitatu na nusu ana kanyama kametokea sehemu ya haja kubwa.Wenye utaalamu au kujua naomba mnieleweshe kwamba je kina madhara yoyote ?na kama ni tatizo hili tatizo linasababishwa na nini?na je tiba yake ni nini?
    Asante sana.
     
  2. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huwo ni ugonjwa mbaya sana, na kikiendelea kukuwa kitamsumbua sana kwani maumivu yake ni makali sana,, muwahishe hospital, kikiwahiwa kinapona.
     
  3. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeogopa kumpeleka sasa kwani katika wiki tatu zilizopita alipata homa kali na alipofanya vipimo alionekana ana infection daktari alimwandikia sindano nne za kristapeni .Juzi jumamosi alikuwa na homa kali na vipele ikabidi nimpeleke hosptali ingne,ambapo ameonekana ana surua na kwa sasa anatumia dawa.Ni siku mbili tangu aanze matibabu ya surua,Je itakuwa vema kumpeleka mda huu?
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kinyama kikoje?alikuwa anaharisha?
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    the time is now, ngoja ngoja yaumiza matumbo...mpeleke mtoto hospitali usisubiri kesho.
     
  6. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kipo juu ya sehemu ya haja kubwa.Kimekuwa kama kipele hapo juu.Wala haarishi.Na hata nimemuuliza kinauma akaniambia hapana(kwani anaweza kuongea).
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    just go and see a specialist
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa watoto ni rare kupata uvimbe sehemu hizo,mpeleke hospitali
     
  9. a

    andry surlbaran Senior Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpeleke hospital kikikua anaweza asipate watoto kuna hatari hiyo na nimeshuhudia
     
  10. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Issue si kumpeleka kwa Daktari tu, ila Dakatari wa watoto atakusaidia zaidi.
     
  11. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mpeleke mtoto hospitali haraka wala usiseme ati hakiumi!!!
     
  12. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru wote kwa ushauri wenu.Nilimpeleka kwa daktari na amemwandikia dawa ya kunywa na za kupaka.Pia amenishauri kumpa mapapai mara kwa mara.
    Ameniambia uvimbe ungekuwa na madhara zaidi kama ungekuwa kwa ndani.
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Magonjwa mengine needs prayer too wakati unaenda hospitali. Ni kibaya hicho kinyama, nimeona kikitibiwa kwa mitishamba ila sikuwahi kujua ni mchanganyiko wa miti gani.

    Give yourself hope. Kitapona.
     
  14. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana naamin Mungu atasaidia na kitapona
     
  15. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Chunguza km kinakua(kinaongezeka kimo)kuna rafk yangu aliwahi kuwa na tatizo hilo wakat anaeleza alikuwa na umri wa miaka 14 na kilirefuka hadi 1/4 mita hivi.Jaribu kuwasiliana na madaktar wengine wakupe ushauri,hivyo vinyama vinasumbua na vikikomaa kukatwa huwa vigumu.
     
  16. w

    white wizard JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kuna jamaa yangu alikuwa na tatizo hilo,alipata matibabu akapona kwa maelezo zaidi PM
     
  17. b

    babap Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo ni ishu ya muhimbili au kcmc, mwanzo haiumi ila kunasiku ataumwa gafla utashangaa. some times huwa inarudi yenyewe sometimes not. ukitoboa atatoka damu mfululizo bila kufunga. ni hatari sana.
     
  18. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mimi napenda kukutoa hofu. Ugonjwa huo unatibika na kupona, kuna jamaa yangu alikuwa anaumwa hivyo hivyo alitibiwa akapona. Hiyo dawa ya kupaka itafanya kinyama kinywee na dawa ya kunywa itauwa vidudu kwa ndani
     
  19. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanyumbani tutajie hiyo dawa ili tuiatfute kuna mdogo wangu naye anasumbuliwa na hii kitu.
     
  20. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni mdogo wako au wewe mwenyewe?
     
Loading...