Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Kuonyeshana nguo za ndani?!'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, Aug 10, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Siku ya tatu hatuongeni na mamsapu, nilijisahau wakati naenda job sikumaliza kufunga vizuri mkanda nikiwa chumbani, nikatoka sebuleni huku najiweka suluali sawa, ile nafika sebuleni tu dada (mtumishi wa kazi) nae yupo sebuleni anapanga chai,kumbe mamsapu nae akikuwa akitoka chumbani akashuhudia kile ambacho dada aliona na kutizama pembeni. Mamsapu analalamika kwa nini nikavalie sebuleni namwonyesha nini dada? Ilianza kama utani, duh sasa imekuwa moto baada ya kumtania mamsapu eti "eeh we, dada si kaona chupi tu ambayo anapo zifua au akiingia chumbani kutandika anaona?! Mamsapu anadai sio bure nishalamba dada, kwanini ifikie kuonyeshana nguo za ndani?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni nyie mnayewapa wasichana wafue nyupi zenu eeh!
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ila kiukweli unaonesha haujistahi, hata mimi huchefuliwa na tabia kama zako. Pole yake mkeo!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh mkuu umekosea au kubali kosa kama ilikuwa bahati mbaya, lakini huo ni wanga wa mchana. Pili kumbe housegirl ndo anafua chupi na kutandika kitanda, mmmh pole yenu.

    Badilikeni kwa kweli, nyote wawili
     
  5. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hamnazo
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Waswahili wanasema LISEMWALO LIPO NA KAMA HALIPO.....
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni Great sinker alepost hii Makitu???
     
  8. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    yani ndo nyie mnaowapa ma housegirl chupi wafue acheni izo sio vuzuri mnadhalilisha utu wa mtu bana
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Kweli mkeo ana haki ya kuhoji hayo?

    Kwani kuna tatizo gani kuvalia chumbani au kujikagua kabla ya kutoka chumbani?

    Me nafikiri ina bidi ubadili tabia hakuna mwanamke ambaye ange furahishwa na hicho kitendo.
     
  10. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    umetunga, otherwise haupo sawa kabsaaaaa! umepost nini hiki sasa, bnafc hata gfriend wangu kufua nguo zangu za ndan ni kwa vile anapenda yeye ila bnafc naona kama namnyanyasa! je iweje kwa house gal! nimemaindi 4 the 1st tym.
     
  11. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo mkeo amekosea angekupeleka wodi ya vichàa kwanza, halafu ufanyiwe maombi ya kutosha mchana na usiku mpaka huyo pepo mchafu akutoke.
     
  12. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani hata chupi ikionekana ikiwa mwilini bado utaambiwa umekaa uchi? Kumbe hata mtu mwingine akiishika na kuifua napo utakuwa umekaa uchi?

    Ilikuwa bahati mbaya tu nami nilitania tu lakini imekuwa "inshu"
     
  13. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ujifunza next time.
     
  14. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh kazi kwelikweli ni kwa vile mmezoea kufanyiwa kila kitu na sisi ila kiustraabu unatakiwa ufue ch*** yako mwenyewe
     
  15. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh makubwa...

    binti anawatandikia kitanda,

    anawafulia chup!!!???
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Ukitaka JF i-shine nyimamadogookumanga,eheee nyimamadogookumanga!
     
  17. N

    Neylu JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dah! Yaani hii mada nilichokipata kutoka kwako ni kufuliwa chupi na kutandikiwa kitanda na hgirl... What a shame!!!
     
  18. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwanini Mkeo anaruhusu Housegeli kufua nguo zako za ndani na kuingia chumbani kwako na kukutandikia kitanda? Any way itakuja kukogharimu kwani siku moja utaingia chumbani na Hougeli bila kujua kuwa upo antaingia na kukuta upo naked ndio utakapojua Mkeo ni mtu wa aina gani
     
  19. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mkeo mgonjwa?
     
  20. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli watu wanafundika nini kama hata kitanda hamjui kutandika lo anachukia nini na anajua mpaka size na rangi za chupi za baba na ziko ngapi lo mpaka saizi makubwa haya ndo matokeo ya kumuingiza dada mpaka chumbani lo ngoja nikaanike za dad nani
     
Loading...