Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuonja hairuhusiwi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ambassador, Jan 18, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna dada mmoja tumetokea kuzoena kiasi cha kuwa na relationship. Kabla ya kumegana, katika kuandikiana sms nikamwambia nitakupitia jioni ukanionjeshe. Dada wa watu alinimind sana akasema aniojeshe kwani karanga? Akasema halafu ukishaonja? Inaonekana kumbe muonjaji tu! Nilifanya kazi ya ziada kumbembeleza akanielewa mpaka "kunionjesha". Baadae akaniambia alimuuliza rafiki yake mmoja BF wako akikwambia umuonjeshe utamwambiaje? Rafiki yake akamwambia yeye ataona poa tu kwani ni wapenzi na haina maana mbaya, kwa hiyo atamuonjesha.

    Jamani, sisi wengine tumezoea kuropoka ingawa si kwa nia mbaya. Je nilifanya vibaya kumwambia vile mpenzi wangu?
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tuliza mwana..si umeshaonja tayari?? Kuropoka kwako kumekusaidia..Utaonja tena au??
     
  3. i

    isam Member

    #3
    Jan 18, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well sasa umeshaonja utamu unaujua kilichobaki ni kula tuu.
    My advice to you is halalisha weka ndani ujilie kiustaarabu.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    maadamu umeonja umeshaona utamu wake chukua jumla sasa au lengo lako nn sema nayy ayupo makini kukuonjesha bila kujua malengo yako mana sasa unaweza kuona si tamu utafuta ingine kwa mtindo huu ukimwi takwisha lini
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hujui mbinu za medani. umemdahlilisha
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ulionja au mlionjana?...na kuonja ni lazima usikilizea radha, na kwa radha huwezi kuipata ukitumia mpi......ra...wa....ki..u..me...au wa ki...ke!. vinginevyo, mnahitaji kuonjana tena!mpaka uikute radha!.
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Suala hili ni nyeti sana kwa jamii yetu hasa wakati wa sasa, jamii ambazo zinaishi pamoja na jamii nyinginezo ambazo zina maadili na mila na desturi zinazokwenda kinyume na sisi.

    Kama wewe ni muumini wa dini hakika ni madhambi kwa mwanamme na mwanamke kufanya tendo la ndoa kabla ya kuoana. Mnatakiwa mjitahidi upeo wa uwezo wenu kuomba msamaha kwa kosa hilo. Hakika Mwenyezi Mungu ni mwingi wa huruma na mwingi wa kusamehe

    Tunamuomba Allah (Subhaanahu wa Ta‘ala) Awawezeshe musiwe ni wenye kurudia tena jambo hilo, mpaka mfunge ndoa.
     
  8. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa... umeonja endelea kuropoka utakula kabisa
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ivi uzinzi si mke wa mtu kamegwa na mume wa mtu!Je asiye mke then akamegwa asiye mume!!!!!!!!!!:::::::::::::>>>>>>
     
  10. L

    Lori Member

    #10
    Jan 18, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo dada mlikuwa mnatakana siku nyingi, si ajabu hata usingeropoka angekugawia mwenyewe.. Maana hawa madada zetu wa siku hizi anaweza akakuzimia kwa kitu kidogo sana,, Je Huyo dada ana Mume? na wewe una mke au mchumba? ANGALIA usije ukaonja asali ukachonga na MBUYU kabisa..

    'IKIMBIENI ZINAAA'
     
  11. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi kuonja kuna mara mbili mkuu? Nadhani ukishaonja inabaki kula. Au ni kama jikoni kila ukiongeza kiuongo unaonja? Teh teh teh.
     
  12. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mh, boss, sidhani kama utamu tu ndo kigezo cha kuweka ndani, kina mambo mengine ya msingi ya kuzingatia a.k.a tabia.
     
  13. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mziwanda usiniangushe, utani ni jambo la kawaida katika mapenzi. Mambo ya kuwa too formal nayo yana ubaya wake.
     
  14. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    We Ngoshwe chizi kweli. Kuonja ni kuonga tu, inategemea unataka kupata ladha ya mpira au live. Ni sawa na kuota moto, ukiwa mbali kidogo unasikilizia fresh, kwa nini usiingize miguu kabisa jikoni upate ladha nzuri ya moto?
     
  15. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimekupata XP, Wala takrabu zina, au sio?
     
  16. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wote tuko "single and seeking"
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Ana umri gani huyo?
    Vipi ulivoonja alitoa ushirikiano?
    Ulikuta tayari used?
    Baada ya kuonja, uliona utamu wake?
    Vipi utaonja tena au utakula kabisa?
    Kwangu mimi sioni kama uliropoka. Ulitaka kuonja, kwanini usiombe kuonjeshwa?
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    njowepo umeongea kinyume uzinzi ni kwa wasio na ndoa na kwa wenye ndoa zao inaitwa uasherati!!
     
  19. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .....MJ1 ninavyojua mimi uasherati ni kwa wasiokuwa na ndoa na uzinzi ni kwa wanandoa.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Na mwanandoa anapommega asiye na ndoa inaitwaje hiyo?
     
Loading...