Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuongoza nchi si mchez0.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Mar 20, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamani ndugu wana jamvi wenzangu,
    Nimekumbana na hizi pics nikaona ni vyema tuka-share pamoja.
    Kutokanana na hizi picha ninaweza kusema KUONGOZA NCHI si lele mama. Mwangalie vizuri JK kwenye shingo yake.........angalia pia picha ya 2 usoni......mmmmmmmhhh.


    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nafikiri hizi picha zimekuwa doctored mafano ile ya kwanza
    hakuna consistency kati ya shingo na uso. Shingo inanekana
    kama imezeeka kuliko uso. Kawaida mtu akizeeka ngozi
    ya shingo pamoja na ile ya uso huanza kudondoka.

    Hata kama tunampinga JK hii sasa ni too much (personal attack)
    ambaya siyo sahihi. Tupinge hoja na uwajibikaji wake sio
    vitu personal kama hivi kwasababu mwisho wa siku haileti tija.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    CRAP, CRAP, CRAP, acha ushabiki, hizi ni picha halisi za JK, the best you would do ni ku-apreciate kuwa there are moments he looks serious on issues na si kudhani kuwa ni "personal" attack. Au wewe ndo JK mwenyewe?!, unapenda usifiwe kuwa ni kijana!.

     
  4. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    LOL siyo kiivyo ndugu mimi niliona kama iko doctored lakini kama
    ni real basi OP anisamehe kwasababu kweli nitakuwa nimemkosea.
    Hata hivyo mimi siyo CCM na wala sifurahishwi na jinsi JK anavyo
    iongoza nchi.

    God bless you.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Neither am I "CCM", but that is the true picture of JK.
     
  6. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    zinazokua photoshoped ni zile za kampeni hizi ni real
     
  7. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kumbe kuna sababu ya anapodondoka
     
  8. m

    mpeku New Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh kweli kaisha ama kweli kuongoza wa2 mil.40 sio mchezo......
     
  9. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aliyataka mwenyewe! Ngoja akome na kukomaa mpaka ngozi idondoke chini kabisa.
     
  10. L

    Leornado JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ana bahati mvi hazijamjaa, angetisha zaidi ya hapo.

    Even Obama kazeeka sana baada ya kuwa raisi wa U.S.A

    Sababu hasa ni nini ? mawazo au kuogopa kupinduliwa ghafla?
     
  11. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna kitu ndivyo alivyo kwa sasa miaka haigandi na ongeza speed ya cdm na ndani ya ccm kwenyewe lazima azeeke haraka haraka kila sehemu.
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ndo afya yake!
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wajue wote wanaotaka kukimbilia Ikuku kwamba kule hakuna lelemama
     
  14. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuh!!!!!!!!!!Kumbe zile picha za kwenye kampen alikuwa anakandikwa ma powda????but mbona Mkapa hakuchakaa kiac hiki?na bado,mpaka 2015 cjui utakuwaje!
     
  15. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Siamini suala la kupinduliwa linaweza kumzeesha kiasi hiki. Tanzania kuna matatizo kibao na mengi yanategemea mwongozo wake. Kuna matatizo mengine ambayo yanamgusa yeye mwenyewe moja kwa moja kwa njia moja au nyingine kama DOWANS, Bulyankulu, Meremeta, Kagoda, Deep Green, EPA, Ombwe na uongozi kwenye chama na serikali na mengineyo. Huku Chadema nao wanawasha moto kuhusu ugumu wa maisha kwa watanzania huku wachache wakineemeka. Kwa mdundo huo, lazima tu kutakuwa na mabadiliko kwenye mwili and even psychologically.
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kisukari kibaya sana lol
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hii thread sijaona kama ina tija, ni kweli mh presidaa hapa anaonekana kachoka mbaya! lkn ina haja gani? kikubwa ni kuangalia utendaji wake. au mtoa thread unataka kuhusisha mwonekano/kuchoka kwake ktk picha hizi na utendaji wake wa kila siku?
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Maskini amechoooka utadhani omba omba wa mnazi mmoja!!! kumbe hata c h u p i anafuliwa!!!!:juggle::juggle:
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kama ni kisukari si awahi kikombe?!, hizi ni siku za rehema ni vema tuzitumie.
     
  20. g

    geophysics JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata hivyo na umri umekwenda...wote tuna kua huwezi kutegemea mtu atakaa kama alivyozaliwa. Mie naona kawaida tu
     
Loading...