Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuongezeka kina Masaburi ghafla ndani ya mwezi.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Aug 27, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sijui kama ni mimi tu lakini kuanzia mwezi huu wa nane nimeanza kusikia sana watu wenye majina haya zaidi ya muda wote maishani mwangu,

    ukikaa Bar utasikia 'we Masaburi tuu utaniambia nini' ?

    ukipita mitaani utasikia kijana anamtongoza binti 'achana na yule Masaburi bana mambo yote kwangu'

    ofisini utasikia 'huyu bosi Masaburi tu anatusumbua sana'

    kwenye daladala utasikia 'we konda acha Umasaburi hebu nipe chenji yangu'

    Nauliza hivi hawa walikuwa wapi miaka yote hii nilikuwa siwasikii.
     
  2. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waache kutania viongozi.
     
  3. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii thread imekaa kimasaburi!
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! Nimeipenda comment yako.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Sifa mojawapo ya Lugha ni kuwa, Lugha inakuwa na lugha inakufa.
    Kuna kpnd kujiuzulu tulitumia sana neno kuj-LOWASA nowdayz tunatumia kuj-Rostam. BAKITA wanapaswa Masabur waliingze ktk kamus mpya.
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bwana masaburi aliposema wabunge wa Dar wanafikiri kwa kutumia makalio sidhani alifahamu itakuja kuchafua jina lake na ukoo mzima wa Masaburi kiasi hiki,lazima anajutia kauli yake ile.
     
  7. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Watu walizua ukapa ukihiyo toka kwa mbunge wa zamani Temeke kumkolimba msululu ni mrefu na wewe jazia
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    teh teh, hii kali.
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    usije ukanidito bure=========== kujipiga risasi,
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mwambie huyu
     
Loading...