Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuongeza unene

Discussion in 'JF Doctor' started by Adm, May 9, 2012.

  1. A

    Adm Senior Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mara nyingi nakutana na maelezo ya namna ya kupunguza unene ama msisitizo wa matumizi ya aina fulani ya vyakula vinavyosaidia kupunguza unene. Swali langu ni je hakuna namna ambayo mtu mwembamba anaweza kufanya ili aongeze unene?
     
  2. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hii mbona rahisi sana. fakamia mivyakula kila ukipata nafasi unakula......machipsi, makuku, mapilao, makeki nk wewe wakati wote unakuwa mtu wa kutafuna tafuna:A S wink:
    halafu pia unajifunza kunywa beer na vya kusindikizia kibao...supusupu, kiti moto nk. Kama huwezi beer kwako ni chungu basi kunywa mvinyo wa dodoma.
    halafu uwe mama/baba lao la uvivu, kazi yako iwe moja tu kula & kunywa sana sana na safari za msalani, zaidi ya hapo unakuwa mtu wa kupumzika tu kwenye kitanda/mkeka/kochi unajipweteka LOL
     
  3. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dunia ya leo nani antamani mnene?
     
  4. A

    Adm Senior Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh,hiyo dozi ya ukweli lakini kuna mtu alinambia kwamba wembamba ni genetic aspect hata ule vp if you are constituted with such genes huwezi kunenepa
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nadhani issue inge kuwa under weight inge make sense zaidi
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ipo namna ya kuongeza unene kama uko interested pm nikupe malekezo na vitu vya kufanya
     
  7. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakuna ati genes za unene au wembamba.
    Mnene aweza kukonda, mkondefu naye aweza kunenepa.
    Jaribu kutumia dose niliyotoa hapo juu uone, hata kama wewe ni kimbaumbau minofu itakuja tu LOL

     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Adm Ukitaka kunenepa kula kwa wingi Ufuta changanya kidogo na sukari au pia waweza kupika huo ufuta ikawa ndio chakula chako utanenepa mwili wako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    -Mafuta
    -Sukari
    -Maziwa
    -NYama
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    ...Ongeza idadi ya milo kwa siku labda kila baada ya masaa manne unakula portion ndogo ndogo ambazo zitakufanya usisikie njaa hata siku moja baada ya wiki mbili utaanza kuona unajazajaza na kakitambi kwa mbali kanachomoza...Kila la heri katika kusudio lako la kuutafuta unene.
     
  11. King2

    King2 JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kula Kiepe Yai daily.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kula kitimoto na bia mara kwa mara.
     
  13. a

    asumpta Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watu wanahangaika kupunguza,nyie mwautafuta,kalagha bhaho.
     
Loading...