Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuongeza speed kwenye pc yangu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dio, Apr 2, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    inakuwaje wakubwa? natanguliza shukrani zangu za dhati kwa wana jf wote
    tatizo langu ni kwamba natumia simu kama modem kwa sasa speed inanionyesha kuwa ni 921.6 kbp,kiukweli sijaridhishwa na speed yake je kuna uwezekano wa kuongeza speed?
     
  2. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    labda simu ina uwezo mdogo wa transfer and receiving of data..
     
  3. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hzo 921.6 kbps ndo spidi unayopata?au ndo uwezo wa cm wa kupitisha data? Cuz kama ndo spidi unayopata cjui kwa nn unalalamika akat hata wngne hawapat 250 kpbs! Labda ucku wa manane!
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    inawezekana hvyo? Mm nimeuliza ili nijue labda kuna uwezekano wa kufanya hvyo.
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio speed ninayoipata,kwhyo mkuu unataka kuniambia hii speed ni fresh tu?
     
Loading...