Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuongeza signals za 3g modem version iii!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MTAMBOKITAMBO, Jul 15, 2011.

  1. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF wenzangu!
    Kutokana na tatizo hili la poor 3g signals kusumbua wengi,nimeamua kuandika kwa mara ya 3 njia nyingine ya kuongeza signals za 3g endapo utakuwa mbali na mjini ama anywhere ambapo hakuna signals nzuri za 3g.(Ni aibu kuload page ya JF kwa dk 1 nzima jamani,tena inakera kweli kuwa na speed ndogo ya internet)

    Kwanza kabisa,unahitaji kuwa na USB wire extension!Sasa kwa vile hizi wire ni vigumu kupatikana ndefu,nakushauri nunua hata mfupi kabisa.Pia utahitaj kununua wire wa Printer wenye urefu wa 5m.Hizi nyaya za printer znapatkana karibu kila duka la vifaa vya computer hapa Bongo.
    Cha kufanya sasa ni kuunganisha huo wire wa printer na ule wire mdogo wa usb extension ili kupata wire mrefu kwa ajili ya kuungia modem yako...nimeamka wajameni! 3g antenna -mtambokitambo.jpg
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kiongozi tunakusubiri kwenye PC zetu ili utujuze. Usingizi mwema!
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Bado haujaamka?tunakusubiri mkubwa utupatie DARASA.
     
  4. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tunakusubiri uamke mkuu
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Khee! Mbona haamki?
     
  6. Dazyd2f

    Dazyd2f Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bado umelala?
     
  7. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeamka wakuu,sema ma mgawo ya umeme yananislow down...bado na edit maelezo ya picha kweye Photoshop,vumilien kidogo na mambo yatakuwa barabara soon.
     
Loading...