Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuongeza nafasi za kazi kwa vijana

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Akida kaka, Feb 1, 2012.

  1. A

    Akida kaka Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ilikuongeza nafasi za kazi, naomba umri wa kustaafu upunguzwe ili vijana nao wapate nafasi.

    wanajamii mnalionaje hili?
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama una hela ya kwenda kutibiwa India anzisha hiyo mada....kuna vizee vichawi vitakutoa roho...
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    hahahaaaaaaa watam-mwankyembe
     
  4. k

    kulwa12 Senior Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu tatizo moja vijana wengi tunapigania tupewe nafasi zaidi hili ni jambo zuri,lakini tatizo ni mmoja wengi wetu tukipata hizo nafasi za juu tuansahau tulikotoka na kuwa nu ya dhara ya ajabu sana na hatutoi msaada wowote kwa vijana wengine kuwainua.mkuu we jaribu kumtafuta kijana yoyote mwenye mafanikio uone kama utapata hata nafasi ya kuongea nae au hata kama atatoa nafasi yake ya dakika kukupa hata ushauri.hili linanisikitisha sana,haina maana yoyote kuwapa vijana nafasi kama matokeo yake ni haya.
     
  5. burtons

    burtons JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 243
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hahahahahahha bush baby banaaaaaaa
     
Loading...