Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuongea vizuri

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Richbest, Sep 3, 2012.

  1. R

    Richbest Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habar wadau mimimni mwanafunzi na napenda kuwa mwalimu hapo baadae ila nashindwa kutofautisha katika matamshi r na l pia the na ze je naweza kubadilika na je ni kwa kufanyaje natanguliza shukran zangu
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Tatizo lako linahitaji kufunga na kuomba.
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama wewe na Mkurya na umekulia kule ukuryani tatizo lako la R halina ufumbuzi we kafundishe hivo hivo utaeleweka tu na kama ni ndugu yangu wa Katavi na wewe L ndo tatizo wewe nenda hivo hivo watakuelewa tu mbele ya safari
     
Loading...