Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuonesha au kumuweka picha!.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PSYCHOLOGY, Feb 14, 2012.

  1. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar wana JF!
    Hivi nmakosa kama rafiki yangu hamjui Mh Lissu ..kisha nikamtumia picha yake?

    - Mbona wikipedia hakuna picha ya rais wa pili wa Zanzibar?

    Je kama mie ninayo naweza kuwatumia?

    Au ni jinai kuiweka sehemu yeyote...hasa kumuonesha rafiki au jamii ...ni kwa nia nzuri tu...ili wamfahamu.

    Nawakilsha kwenu!.
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Duh!
    Mada nyingine bwana
    Hazina mbele wala nyuma, mtoa mada una uhusiano na Whitney Houston?
    Acha hizo!
     
Loading...