Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuondoa madoa meusi mwilini

Discussion in 'JF Doctor' started by feis buku, Oct 25, 2011.

  1. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wandugu habari zenu!wapendwa niliugua tetekuwangu mwezi mmoja umepita,nimepona sasa naendelea na masomo/kazi yangu kama kawaidaNimebalkiwa na madoa mwilini especialy sehemu za mgongo,na usoni (reception) kiasi.Hizi madoa zinanikera wandugu natamani kuzichokonoa zitoke !chenyenimefikiri mnishauri dawa isikue jamii ya kichini ili nitumie kuondoa hizi dot com kwa uso!Ahsanteni wapenzi !FB!
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mmmh....FB kumbe bado kigori hivyo mpaka bado unaugua tetekuwanga tu! Thats a joke....

    Wala usihofu...kuna tofauti kubwa kati ya makovu ya tetekuwanga na mkanda wa jeshi (wote ni virus). Wakati kovu la mkanda wa jeshi halifutiki kamwe...kovu za tetekuwanga huwa zinafutika bila ya kuweka kitu chochote. Na hufutika kabisa kiasi hutanotice kwamba kulikuwa na tetekuwanga.

    Kwa hiyo subiri tuu kovu zote zitafutika zenyewe taratibu na kupotea kabisa. Ukienda kutafuta product za kufuta utaibiwa tu pesa yako...
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dk.Riwa ubarikiwe sana ni miongoni mwa watu ntakaowapigia goti leo jion kumuomba mungu awapatie maisha marefu duniani na kuwajaalia afya njema!ahsante sana kwa ushauri wako!!
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    polwe sana fb kula na matunda kwa wingi kwa ajili ya vitamin c ili kurutubisha ngozi dear
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ahsante sana mpenzi!!
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole feis buku.
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nenda hosptal au ptia nakiete apo ukawaonyeshe kisura icho wao watakushauri...
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ahsante mpendwa!!
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kunywa maji mengi!maunda kwa wingi,yatasaidia pia!
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pole FB nakumbuka nikiwa mtoto nilishawahi kuugua ugonjwa huo, lakini mpaka leo hii ngozi yangu ipo ng'ada kabisa. Usihofu kuhusu hayo makovu kama Dr. Riwa alivyokushauri lakini usiwe na haraka ya kutaka yaondoke ghafla maana nimeona dalili ya kujichukia kutokana na makovu hayo. Hayachukua muda mrefu kutoweka.
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    asante zoezi nimelianza last week!
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ahsante sana mpenzi!! lets me keep on waiting!!
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Usisahau tu kupiga picha ya ukumbusho.lol!
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,740
    Trophy Points: 280
    Watu wengine wana bahati kweli..........
     
  15. S

    Shadya Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole fb, nadhani mimi tu ndo nilokuwa sijakupa pole dear.
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    du!! Hili nalo wazo!! Umenikumbusha
     
  17. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ahsante love!!!ubarikiwe
     
  18. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Naomba nisaidiwe jinsi ya kuondoa dark spots katika ngozi. Makovu hayo yamekuja baada ya kupona tetekuwanga. Nitumie dawa au njia gani ili makovu hayo yaishe.?
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmmh....FB kumbe bado kigori hivyo mpaka bado unaugua tetekuwanga tu! Thats a joke....Wala usihofu...kuna tofauti kubwa kati ya makovu ya tetekuwanga na mkanda wa jeshi (wote ni virus). Wakati kovu la mkanda wa jeshi halifutiki kamwe...kovu za tetekuwanga huwa zinafutika bila ya kuweka kitu chochote. Na hufutika kabisa kiasi hutanotice kwamba kulikuwa na tetekuwanga.Kwa hiyo subiri tuu kovu zote zitafutika zenyewe taratibu na kupotea kabisa. Ukienda kutafuta product za kufuta utaibiwa tu pesa yako... NILIKUA NAKABILIWA NA TATIZO KAMA LAKWAKO,NIMENUKUU USHAURI NILIOPEWA NA DR.RIWA NIKO POA SOMEHOW!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    Asante dada feisbuku.
     
Loading...