Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuomba radhi kwa Wema na Aunt nini kipo nyuma yao?

Discussion in 'Entertainment' started by kazikubwa, Oct 16, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nini kipo nyuma ya wasanii hawa kuomba radhi kwa jamii? Je tuamini kuwa sasa wamekua au kuna shinikizo la wamiliki wa bongo movies kwa ajili ya mafanikio yako binafsi?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Weka Link tuone walivyoomba radhi......
     
  3. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Nadhani wamepata ushauri mzuri sehemu kwa manuafaa ya kazi zao.Ila kwa kuwa ni tabia zao kubadilika ni kazi sana ama sivyo wanatafuta attention ya magazeti tena coz wameona hawapati nafasi kwa siku mbili tatu.
    kama wanabadilika wabadilike kweli na waache kutafuta umaarufu kwa nguvu.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Vitu maalum CCM 2015
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,969
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    najuwa soko lao la umalaya limepungua sana kwa hiyo hizo ni moja ya hatua katika disaster recovery programme yao ikifuatiwa na kujiingiza kwenye shughuli za kijamii kama kutembelea watoto yatima na kutoa bongo movie ya pamoja kisha kurudi upya kwenye soko la umalaya kwa kishindo as decent bi%$tches.

    Soon atakuja diamondo platn-ass beeebiiii...akiomba radhi kwa kuvua nguo zote na kubakia na kichupi kwenye rick ...can get rooooooseeeeyyyyyyy fiesta show 2012.

    Kweli sanaaa tunayo ila waigizaji hatunaaaaaa...big down bongo moviiiza.
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,969
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    bold in red- wale wauza nyama na wanaishi kwa abiashara hiyo hakuna ushauri wowote mzuri hapo

    bold in blue- over our dead bodies....hata sikumoja katika hao wawil hakuna atakayebadilika in a positive way except they will be worse n worse na wataishia kuhama nchi like waliowatangulia....ray d and mangi k.
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hicho ni kiinimacho...
     
  8. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Lets wait after a month and see!
     
  9. Ashura9

    Ashura9 JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 740
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 80
    Ni kweli kipi kinachowasibu?
     
Loading...