Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuomba kubadilisha kituo cha kazi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by makenyee, Oct 10, 2011.

  1. m

    makenyee New Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ma great thinker!Mimi ni mwalimu wa sekondari ya misalai iliyopo Amani katika halmashauri ya muheza hivyo nilikuwa naomba kubadilishana na mwalimu yeyote aliyopo katika halmashauri hizi Kibaha,kinondoni au Mbeya mjini.Naomba ushirikaano wenu kwani huku kuna hali ya hewa nzuri sana.contact 0778136785
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hali ya hewa nzuri ni ipi? Joto? baridi? wastani? Sidhani kama itakuwa rahisi kiasi hicho uking'ang'ania kubadilishana. Kama una vigezo si uombe uhamisho wa kawaida tu?
     
  3. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Si umesema huko kuna hali ya hewa nzuri sasa inakuwaje unataka kuhama? Pia kama alivyokushauri Gerrard kama unasababu za msingi omba kuhama utafikiriwa. Hata mie nilitoka halmashauri moja ya wilaya kwenda manispaa sikubadilishana na mtu. Kwa sababu kwa ufahamu wangu sio rahisi sana kumpata mtu toka maeneo hayo uliyoyataja. Ainisha pia kiwango chako cha Elimu kwani wanapenda wakubadilishana naye mlingane kielimu.
     
  4. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ulipangwa huko kwa kuwa hali ya hewa ni nzuri sana, na vyema ungetafuta wenzako wa Mufindi, Makambako na Tukuyu ambako kuna baridi kali kama huko ulipo!!! ila nakushauri omba ruhusa ya bila malipo kama utakosa mtu wa kubadilishana naye!!!
     
Loading...