Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuolewa na Mzungu Tanzania, ni Ticket ya U-celebrity au Njaa?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Muke Ya Muzungu, Apr 20, 2010.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanajamvini, kuna msemo unaosema kwamba, binadamu wote wameumbwa sawa na haki sawa.Kwa maana hiyo rangi haijalishi, wala mipaka ya nchi hayana hutu. Ni sisi wenye ndio tuliojijengea mipaka ya kiitikadi inayomfanya mweusi kuwa chini na mzungu Juu

    Kwetu tunaoishi Tanzania, kuna kasumba mpya hasa kwa madada zetu kuwakimbilia wazungu wakidhania kwamba kuolewa na Mzungu ni tiketi ya kuwa tajiri pamoja na maarufu. hii kasumba inaendelea kwenye Bulogu ya U-turn ambamo wote walioolewa na Wazungu hata wasio na meno ni Macelebrity

    Kwetu sisi tulioishi nchi za nje, hasa maeneo ya Texas, mzungu anamuona mweusi kama "filth" na mara nyingi utamkuta mzungu kumuoa mweusi kutokana na matatizo yanamfanya kutokubalika na wazungu wenzie. Mara nyingi ni wazungu masikini, wasio na elimu au wale wanaoitwa kwa lugha nyingine "White Trash". Wengi wa hawa wazungu wanapokuja Tanzania dada zetu wenye njaa uwakimbilia

    Sijamuona Mzungu mwenye hadhi ya Uzungu aliyemuoa mweusi. Na hata kama wamewaoa, mara nyingi wanakuwa wa ku passtime hadi warudi makwao. Ndo chache baina ya wazungu na weusi ni za kweli, inakuwaje hawa wadada wanajiona wako juu ilhali hawawezi kukubalika kwenye familia za kizungu????

    Najua U-turn watavamia Jamii Forum, lakini pia inabidi wajue ukweli, kwamba ndoa zao ni za muda tu. Hata NBA stars wanakubalika na wanawake wazungu kwa sababu wana hela. Mniambie Mzzungu maarufu mwenye mke mweusi ! Puu Njaa itatuponza
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ze Utamu inaanza taratibu
     
  3. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,647
    Likes Received: 5,589
    Trophy Points: 280
    red-hadhi ya uzungu ndio ipi? au na wewe una kasumba?
    blue-fact hii umeifanyia utafiti kwa ndoa ngapi na wazungu wa nchi zipi?
     
  4. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    William Sebastian Cohen, former US Secretary of Defence wakati wa utawala wa Rais Bill Clinton.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Apr 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Puhliiiiiiz....huyo mama no chotara bana.....siyo mweusi kama Chausiku au Ikupa...
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mtoa mada u sound like unakitu binafsi na u-turn au waloolewa na wazungu. heading ya thread ni suali lakini kwa maelezo yako ni kuwa unatupa jibu kabisa.

    sioni tatizo la mtu kuolewa na mzungu hata kama ni white trash as long as wameoana kwa kupendana na sio kwa ajili ya kutafuta "pesa" au "u-celeb"

    robert deniro kama sikosei kao mke wa tatu mweusi ...........( even though ndoa nyingi za famous ppl huvunjika vunjia so we cant realy say much about them)
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mmmh
     
  8. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nafikiri suala zima la ndoa si rangi kabila wala dini tumeshashuhudia watu wa rangi tofauti kabila tofauti pia dini tofauti wakioana. La msingi ni wale wanaochukuana je wanachukuana kwa maana halisi ya ndoa?

    Ucelebrity sio tu kwa mzungu kumchukua mbongo au mbongo kumchukua mzungu, sisi wabongo kwa wabongo mbona ucelebrity upo kibao tu. Ndoa kuwa za muda husababishwa na wahusika kutoiishi misingi ya ndoa na kutoheshimu viapo walivyoapa mbele ya mungu wao.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah nimeimiss sana Ze uchungu dah ilikuwa inafrahisha sana.
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna habari nasikia iko hewani...
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kaka nikutumie link ya hii kitu?
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Watajiju, lakina ni mazumbukuku na washamba ndio wako hivyo. Nawajua wadada wengi wameolewa na wazungu lakini hawana popolipo
     
  13. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Wewe bana, yaani unataka mtu awe kama Kunta Kinte ndio aonekane mweusi kamili.
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,079
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    ushamba tu wa dada zetu hawa,mtu yuko tayari atembee na mzungu hata kama ni chizi ili awakoge wenzie tu.tunajidharaulisha sana tu
     
  15. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    na mie nataka mzungu,wajemeni!:behindsofa:
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    msaada kwenye blue jamani
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mtoa mada umepolwa na mzungu nn mhh!!
     
  18. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hilo ni tatizo ni hulka tu na wazungu wanaokuja kuoa huko mara nyingi wameshastaafu huku na ni vibabu wanatumia tu hela.
    Kitu kingine hata wakisikia kuna jamaa anatoka nje ya nchi basi wanapapatikia sana hata hawajui jamaa ana ishu gani huku wao wako tayari kuolewa hata waje wawe wakinamama wa ndani tu na wengine wako radhi hata waache kazi zao za maana ile kuambiwa mtu yuko Ulaya basi wanajisikia raha sana sio kila mtu anaenjoy huku bana ohoo
     
  19. n

    nakose Member

    #19
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hawa wazungu ikija kwenye suala la kupeana raha chumbani ni zero kabisaaaaaaaaaaaaa.

    Lakini wanajua kupenda na akikupenda basi wewe ni malkia.

    Makaka zetu wa kibongo ikija kwenye suala la kuridhishana wala usiongee..they will take you to the moon..ila sasa tatizo lao na wao mtapangwa foleni kama kumi hivi..utadanganywa kama mjinga,muda mwingi yupo na washkaji badala ya girlfriend au familia.kitu ambacho hakipo kabisaa kwa wazungu.mzungu akikupenda ni wewe tu , hatawachanganya,akikuchoka atakuambia na hakudanganya kama hawa waswahili wenzetu.thats the bigest difference

    hilo ndio kubwaa linalotufanya tukimbilie kwa wazungu
     
  20. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Real?.
     
Loading...