Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuolewa kuna raha zake!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Samawati, Aug 5, 2011.

  1. Samawati

    Samawati Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 13
    Wako watu wanaosema ndoa ndoano
    kwamba ndoa ni msalaba na mengine ya kuponda.
    Acheni niwatajie baadhi ya raha za kuolewa!

    Ukiolewa kwanza unapata kibali cha kuwa na mpenzi wako kihalali.
    Raha zako ni halali! Huhukumiwi na mtu yeyote tena.

    Pia unapokuwa na mume una uhakika wa ulinzi kwa maana una pa kukimbilia.
    Hakuna mtu atakutishia kwa lolote. Una uhakika wa kupata msaada wakati wowote.

    Ukiwa na mume unaweza kujijaribia mambo mengi kama huyo mume ni mtu mwenye
    uelewa na mwenyewe msaada. Waweza kuondoka kazini ukaenda masomoni na ukajua
    hutaishiwa au kupungukiwa.


    faida ziko nyingi sana ............. kwa wanawake wenye kufurahia ndoa hebu nanyi elezeeni mnavyofurahia
    ndoa zenu!

    Waume zetu mpoooo??
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani, wewe acha tu!

    Although there are some short falls,

    You have a shoulder to lean on..... in case of the rain day!

    A confidant!

    Shoga yako, the one to share almost mambo mengi....

    Wa kulala naye...
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tupo bana nikweli hata kuoa kuna raha yake
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Hapa sitii mguu kwani mimi bado ni single,....ila naonaga mikwaruzano mingi kwenye hizi ndoa,....ingawa sijui ndio raha zenyewe au la,........anyway i will see when i get...............!
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Igwe huo mguu mmoja uingize ndani kwani ukiwa mmoja nje mmoja ndfani hueleweki
    Ndoa tamu bana asikuambie mtu
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Aliolewa juzi utamjua tu lol
     
  8. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,270
    Likes Received: 4,940
    Trophy Points: 280
    Tupo kabisa kabisa, asante.
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    TB ni kwa nini mkuu utamjua aliyeolewa juzi. Yaani bado ile misukosuko hajaiona eehh
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Tupooooooooooo!!!!!!!!!
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280


    ngoja kwanza mkuu wangu,.......unajua haya mambo ukiyaparamia utajuta kuzaliwa,....ngoja kwanza akili ikomae maake ninayo yaona na kuyasikia mengine yanahitaji ukomavu wa mawazo na akili_la sivyo unaweza jilipua
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu Igwe kwani mpaka leo hujamuona wa kulingana na wewe au kufanana fanana na wewe. Kwani hujawasoma hawa viumbe ukawaelewa. Kwani hujajua namna ya kukaa nae maana mpaka maandiko yanasema tukae nao kwa akili. Mkuu ukimchunguza sana bata hutamla kaka
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kabisa.....
    Sio bure bure tu unaona walio kwenye ndoa wanapotamani wasinge ingia
    yamewakuta......
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    kaka ninae,...anaonekana yuko poa lakn ngoja kidogo mkuu,..si umeona watu humu ndani wanavyoleta matatizo kila kukicha_wengine wakuja kuambiwa hawapendwi baada ya kupita miaka 5,.....uuuuuuuuuuuuh!...puuuuuuuuuuuuuf
     
  15. l

    lebadudumizi Senior Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya bana napita.
     
  16. Samawati

    Samawati Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 13
    kwani Boss mkeo anajuta kuolewa nawe?
     
  17. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,988
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    tupo na nimekupata kwa nguvu ya tano. Je raha ya kuoa? Mbona wapendelea?? Je unamtii mumeo?
     
  18. l

    lebadudumizi Senior Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenzio tuna mipango ya kuacha wewe unakuja na story za kudanganya watu Mkuu IGWE wala usijaribu kutia pua utajitafutia balaa bure.

     
  19. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    halafu Igwe wewe mara unaogopa kupapaswa mara unaogopa ndoa......... hiyo miaka 5 utakuwa umepata raha.........we ingia humo yakianza unakuja huku kuomba maushauri
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Mkuu hakuna kituy ambacho ni static na huwezi ukasema kuna mtu perfect hata mmoja yaani mtaoana muwe kama malaika. Ni namna utakavyoiweka na kuitengeneza ndoa yako mkimuomba na Mungu atangulie. Haya yanayotokea kati yenu ni mapito tuu mnatakiwa kupambana nayo myashinde.
     
Loading...