Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuoga pamoja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, May 6, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    wanajamii najua wengi ni wanandoa au mna wapenzi wenu
    kuna mtu nilimsikia anasema kuoga pamoja kunaimarisha penzi ni kweli?
    mimi uwa siogi pamoja na wife hebu nipeni dondoo na faida za kuoga pamoja
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani ni raha isiyo kifani unaogeshwa mgongo na ww pia unamfanyia hivyo ila cjapenda jina ulotumia la funza mke wangu cwezi kumwita hivyo inaonyesha umpendi ndo mana uwezi kuoga nae
     
  3. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hilo jina ulilompachika mkeo si la kistaarabu kwani uliozeshwa kwa kushikiliwa mtutu wa bunduki. Acha ustaarabu wa paka ndugu.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    How old are u??????????????
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe wewe nani huwa anakusugua mgongo??
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hujaoa nafikiri pia hauna mpenzi wa binafsi unao wale wa kudandia ndandia usiku tu asubuhi kila mtu kivyake. Ukishakuwa tayari utakuja hapa tukupe ushauri.
     
  7. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #7
    May 6, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama yeye ni funza wa kike, basi wewe ni funza wa kiume.
    Haiwezekani wewe mtu uoane na funza.

    Hufai kua Mume wewe........!
     
  8. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Swali zuri sana FL
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wewe ni mpumbavu na mjinga. How dare you call womens not only your wife, funza wa kike? mama yako ni mbwa na si mwanamke?
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mimi najiita funzadume ndio maana mke wangu nimemwita funza jike its just an a.k.a ninampenda sana mke wangu turudi kwenye mada check my name first sio unadandia treni kwa mbele sikuwa na maana m baya
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    futa kauli yako please kabla sijachafua monitor yako, najua kutukana so dont try
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kazi ipo
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    guys cool down, you will all be ok. otherwise we might need invisible here.
     
  14. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Humu tunatumia hekima na wala si ujasiri wa kutukana. Ndio maana watu hawakupenda mkeo kumuita hivyo kama wewe unajiita sawa ile yeye muache abakie kuwa mkeo na sio hilo jina lenye kuchefua. Amani plz
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Ok AK ila yeye ameniita mpumbavu, sasa ni right kwake tu kutukana OK i have changed the words up there so lets get back to the topic
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    May 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Kuoga pamoja ni vizuri ndugu na unakosa mambo mengi. Jaribu leo na utakuja na stori nzuri.
     
  17. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi bado sijawahi kuoga kama hivyo na ningependa nijaribu lakini nyumba ya kupanga ninayokaa hairuhusu.
    Choo chenyewe cha shimo,maji pia hakuna,tunaingia kila mmoja na ndoo yake ,na huwa tunaingia kwa foleni.
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mie napenda sana na tunaishia kumegana huku shower likitusafisha jasho la mahaba
     
  19. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiujumla ni nzuri sana inajenga kuyajua vizuri maumbile ya mkeo akiwa mtupu na si kutamani mengine tena ya waliovaa. Hii pia inategemea na mahala penyewe mnapooga nyumba za kupanga ni ngumu sana hii inafaa kwa zile shower zenye nafasi na hasa zile MASTERBEDROOM!!
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hata ingekuwa bafu la nyasi! Kuoga pamoja ni muhimu! Kwa kweli mimi nikiikosa hii fursa huwa naona kama nimenyimwa tendo kabisaaaa!
     
Loading...