Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuoga na mume au mke wako...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akili Unazo!, Jul 22, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu nisaidie hivi kuna umuhimu wowote wa kuoga na mke wako?au ni fasheni tu!!!
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Wewe binafsi unaonaje? Fuata moyo wako wala usijali wengine wanafanya nini.
     
  3. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Upendo ni hata kuswafiana, hujui kuna kusuguana sehemu kama mgongo nk. Hivyo ni vizuri kuzidishiana upendo kila inapowezekana.
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280


    Yaani Chaku, why are you asking for the obvious? Kuna raha kama hiyo tena? kusuguana mgongoni ambako hakufikiki, eeh, si ndo kusaidiana kwenyewe kwenye 'shida na raha'.....kwangu mi hiyo ni kawaida kabisa tena rahaaa!

    unless lakini, hali hairuhusu mfano kwenye bafu pass port size!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Aaaaaaaaaaaaaaargh!!
    Hakuna kitu kama hiki
    Nilijaribu saaaaana kuwa karibu na Mwandani wangu ili tuoge pamoja.
    Lakini, kadiri alivyozidi kunizowea, mambo yalianza kwenda mrama!
    Shida kubwa ya kuoga na Mwanamke iko kwenye mambo ya nywele!
    Inataka moyo sana kuoga na watu hawa, maana mara utasikia...ooooh unalowesha nywele zangu!!!......uuuuhhh!!! unaniloweshea rasta zangu..!! Wanawake ni wachafu sana, maana atakaa na zile nywele kwa wiki hadi 5 hazijagusa maji, japo wanajidai kupaka sijui ma nini.. sijui makemiko gani.....sijui ndo wanaita ma`enjoface, ..malipstick..mi siyajui!
    Shiiit... tokea siku hiyo mimi sitaki lawama za kishenzi.
    Hakuna sababu yoyote ya kuoga nao, mwache atangulie yeye kisha utafuatia wewe kwa raha zako..
    Aaaahhhhh!!
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ........na uswahilini kwenye mabafu ya foleni watawaroga bure, coz hamuwezi kukoga wote halafu katoka hivi hivi wajameni bila hata kudonoana kidogo japo kamoja!!, au nakosea wajameni?
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu,
    Huyo wa kwako mchafu hivyo ulimuibua wapi? Maana nijuavyo mimi usafi wa mwanamke ni kila kitu..... huyo anayekaa na minywele michafu wiki hadi sita ana tatizo la ukwasi! Mwezeshe ili awe msafi kama wanawake wengine!
    Unaweza kuomba ushauri tukujuze usafi wa mwanamke unatakiwa vipi.
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Hee we kweli yamekukifu maenjoface tena kwenye nywele?

    Jamani kwani wako huwa hakuagi kwenda saluni? Saluni huwa wanaosha nywele jamani in case hujui--- i cant imagine ukae na rasta wiki 5 hujaosha !
     
  9. W

    WONDERWOMAN Member

    #9
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huyo wako mchafu humuwezeshi,wenzako watamuwezesha na wataoga nae,mlanawe umzuieeee,shauriako
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyo wa kwako ulimpata wapi? usigeneralise namna hiyo hata walio wasafi hapa watajisikia vibaya.
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    .... Eheee.......... yangu hii ama?
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Pakajimmy umechemsha! Omba radhi!
    Si umeona ulivyowagusa vibaya watu hapa jamvini?


    Ama kweli! Mtu anaenda kuibua kitu huko anakojua yeye halafu anakuja hapa kutukanisha wanawake wote!

    Inaelekea hata yeye mwenye hajui anazungumzia nini.Kama hujui usikurupuke kuja kukashifu.Ungeanza na huyohuyo mtu wako umuulize
    " mamaa, mbona huoshi nywele, mbona unajikwatua ilhali u mchafu?" Akimalizana nae, aje hapa jamvini kuomba ushauri wa namna ya kumshauri huyo mwandani wake asiyetaka kuosha nywele.
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    uwe makini na maneno yako, mengine aibu tupu.
     
  14. GP

    GP JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    wabeijing wamecharuka, mkuu watake radhi bana ili hali ya hewa iwe nzuri mahali hapa.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe naona jamaa mkono mfupi kuzama mfukoni.
    Huyu wife akinaswa na Lipedeshee utakuja kuomba ushauri hapa mwache free mpe anacho taka.
     
  16. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    He! he! he! te! te! te!, jamani wanawake mkiguswaaa, nafurahia sana mnavyo mkomalia huyu jamaa. Bado TAMWA, TAWLA, UWT,MEWATA,WAWATA... hawajatoa tamko,jamaa hatarudi tena!( jokes)
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lakini ukweli unabaki pale pale idadi kubwa ya wanawake ni wachafu sana kwa ndani namtetea jamaa hapo juu huu ni ukweli nani hapa ajitokeze aseme ukweli katoka kusuka Rasta kwa mmasai alafu akaosha kichwa siku hiyo aseme hapa.
     
  18. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kwani ni lazima waoshe nywele kwa kutumia maji na sabuni?? kuna spray mbalimbali wanazotumia kusafishia nywele. Fidel80 mbona umekariri namna hiyo??
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    PakaJimmy
    Hapa umekuwa too general, bora ungesema baadhi ya wanawake mkuu ikiwamo huyo wako. Pia mwanamke mrembo na anayejua mambo ya urembo, halali na vipodozi usoni/mwilini hata kama haogi usiku huo mana ni lazima aoshe uso vizuri kuondoka vipodozi.
    Pia wanawake wengi kila wiki saluni na kuosha nywele ni kati ya shughuli za saluni..

    @Chaku
    Kuoga na mume/mke ina raha yake mana mnapiga stori,utani na kusuguana kwa mgongo wakati huo wa kuoga. binafsi siwezi kusema ni fasheni, ni mapenzi ya watu na wafanyavyo nyumbani mwao.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah lakini wengi wao hawana uwezo wa kusafisha kila siku mkuu lazima ukubali. Kipato mkuu Rasta hizo mtu akisuka anakaa nazo mwezi yote hii kwa ajili kipato.
     
Loading...