Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuoga baada ya mapenzi ama kabla ya mapenzi lipi bora??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Haya wapenzi wa shangilia ushinde
    nimerudi tena leo hii wacha tujiweke sawa na mambo yetu..wapo wengi wanapenda kuoga baada ya kufanya mapenzi lakini kuna mada moja imeongelewa sana tangu asbh ikanifanya niingie vitabuni nkakutana na wapenzi wanaosema ni vizuri kuoga kabla ya mapenzi wakimaanisha

    1)UNAWEZA KUTA MTU AMETOKA KUFANYA MAPENZI AKAJA KWAKO
    2)AMETOKA KUTEMBEA UMBALI MREFU UKAKTANA NA MAJASHO NA UVUNDO FULANA HI NI KWAWALE WAPENZO WA CHUMVINI
    3)INASAIDIA HATA MWANAMKE MKIOGA KUANGALIA JE HII NTAWEZA KUHIIMILI AMA LAH NA HIVYO KUMRAHISISHIA KUGAIRI AKIWA BAFUNI KAMA AJAWA WA KWANZA KUTOKA NA NYINGINE NYINGI

    HAYA NDUGU ZANGUNI WENGINE WANASEMA VYEMA TUKAOGA BAADA YA GAME NA MKIWA JAMVINI NUWA AMA DAWASCO WAKAKATA UTAENDA KUTAFUTA UHAI???

    NIWARUDISHENI KWENU STUDION
     
  2. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri kuoga kabla ya tendo ila baada ya tendo ni vizuri mkatawaza. huwezi lala kwa furaha kama bado unanukia kile kiharufu kile.
    Usafi muhimu sana kwenye hili swala bwana, usafi unaongeza hamasa.
    Mwanamke anatakiwa awe msafi na mrembo kumvutia mwenzi wake ukizingatia wanaumme wanachanganyikiwa zaidi kwa kuona.
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Njomba,ile fleva baada ya gwaride ni mchanganyiko wa harufu ya kitumbua.. harufu asilia ya miili yenu..jasho.. parfyum na vitu vingine kibao.... inategemea pua na akili yako inapokeaje... wenginee kwao inawapa Mzux.. wengine inawawahisha washroom!!!:A S 2152:
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mimi hali zote pouwa zile harufu za mahaba mie kwangu hupenda kuazikilizia thena naenda kuoga baada ya muda kupita ila kabla ya game nahakikisha nimeoga ili nisimkwaze mama jr
     
  5. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ha ha haaaa... Jeiefu Bwana...

    Wataalamu... Teamo, Asprin, Roya Roy, Acid, na wengineo.... tupatieni uzoefu wenu.... (kisha mje kutubu)...:mmph::angry:
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    niliwahi kusikia zamani kuwa kama mwanaume ukitoka ku-do bila kuoga halafu ukakutana na mdada njiani ukimtongoza anaweza kukubali hapo hapo na ku-do nae siku ile ile nasikia ile harufu ni kama ina baraka fulani hivi, mie ile harufu uwa naipenda sana kuisikia maana ni mseto wa vitu vingi sana na nasikia mtu ukiwa unapenda sana ku-do unakuwa una ile harufu muda wote na nchi za mbele wametengenezea mpaka parfume ya ile harufu
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Uzoefu upi zaidi ya ule niliokuambia wakati natubu?:help:
     
  9. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ulitubu kingine tofauti... hukutaja wachina wala wahindi...:disapointed:
     
  10. Salha

    Salha Senior Member

    #10
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asprini mambo? miss u!
     
  11. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mweh! mweh! mweeeh....!!!! hii nayo kali :A S embarassed:
     
  12. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya mambo fomula ngumu maana kuna kuoga kwingine bora kutokuoga na kinyume chake. Ila uchafu unakata stimu
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    ndio maana napenda nikitoka nje nikiwa na mafua hata baada ya kumaliza shuguli sisikii harufu
     
Loading...