Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuoana kwa kuoneana huruma is it right????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by safarie, Feb 24, 2011.

  1. s

    safarie Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Natumai mko alright,

    Jamani hebu tujadiliane, mdada anakubali kuolewa na mkaka au mkaka anakubali kumuoa mdada shauri ya huruma. Hebu niambieni hatma ya maisha haya. Nisaidieni....
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    safarie naomba unisaidie unaposema kuoana kwa kuoneana huruma unamaanisha nini hasa kwamba umekaa na mtu muda mrefu ukimuacha unaona sio vizuri unaona huruma ndio inabidi umuoe au una maana nyingine??
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh!! inamaana hapo ni huruma badala ya mapenzi!! Hakuna ndoa hapo
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Susy umeishapata mchumba
     
  5. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nyingi zipo hivyo, inaweza kuwa silimia kubwa sana na tena sio huruma tu ni kumzoea mtu ndo kunaleta huruma
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umekaa naye muda mrefu unaona huruma kumuacha
     
  7. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Huruma zinaweza kuja kwa njia tofauti, hebu niweke na njia hii. Siyo wapenzi, ila kutokana na upendo wake binafsi kwako, ukabaini kuwa kumkataa kwako kunaweza ukawa ndo mwanzo wa kuboronga ktk muendelezo wa maisha yake. Hivyo kwa huruma yako juu yake unakubali kumpokea. Je ni sawa? Mi najaribu kufikiria zaidi...
     
  8. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    It's never about huruma . Ukishakaa na mtu ukamzoea mkashirikiana (pengine) kuvunja ile amri ya sita then MKIONA sijui kuoa au kuolewa maana yake ni nini.....it simply means kila mmoja kaamua kuchukua udhaifu wa mwenzake na kucherish strengths zake. Marriage is not about perfection and neither exact match, it's about 2 people tena kila mmoja kuamua kwa dhati kuwa kioo cha mwenzake katika yale yaliyo mapungufu aliyo nayo partner wake. We don't marry kwa sababu tumewapata very descent or call exact match and sio kwa kuoneana huruma bali tunaoa kwa sababu ni muhimu (kama si lazima) kuoa.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama mlioneana huruma inabidi muendelee kuoneana huruma mpaka mwisho wa safari yenu
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ngoja huruma hiyo iishe ndipo utakapo jua chungu ya mapenzi
     
  11. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    basi hata mkiona kwa upendo, then upendo huo ukiisha baina yenu, na hapo uchungu wa mapenzi utaupata pia
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huruma?? What is Huruma? Ni nani anayeona huruma? Mwanamke au Mwanaume? Naolewa na wewe kwa sababu nakuonea huruma, daaa mi sielewi definition ya huruma inayopeleka nikubali kuolewa kwa sababu hiyo. Hivi kama mwanaume ukimwangalia anatia huruma? Naishi je naye?? Hayuko strong au? Yani why huruma may be??
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkioana kwa upendo kutengana huwa inakuwa shughuli pevu kwani mnapendana lakini mkioana kwa kupeana fadhira madhara yake makubwa sana
     
  14. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni bora kumuumiza mapema before hamjaingia nadani ya ndoa.
    Ndoa ni kitu kingine, kwann uteseke ndani ya ndoa? I hp usipomwonea huruma atakukumbuka kwa hilo roho mbaya lako later.
     
  15. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengi wanao ona hruma ni wanaume!

     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hizi ndoa bana hata hainaga fomula, wengi kwa kulazimishwa na wazazi ndugu na jamaa, kujilazimisha wenyewe na wengine kupendana ilimradi tu siku zinaenda, ndio maana infi siku hizi kibao!!!
     
  17. LD

    LD JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmh dunia hii!!!!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuliko kuoa/kuolewa kwa kuoneana huruma ni bora muachane tu kila mmoja akatafute atakae oana naye kwa mapenzi!!!
    Siku huyo anaeona huruma akikutana na mtu atakaempenda...hiyo hurumma itageuka kua mateso na machozi kwa aliyeonewa!!
     
  19. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it is not right!
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lizzy ina maana wewe haunionei mimi huruma
     
Loading...