Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuoa wake wanne ni ushujaa, tamaa ama mahaba? - Kibonde

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 27, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Ilimchukua dk 25 kuelezea swala la ndoa za wake wa nne bw huyu mh kibonde kwenye kipindi cha jahazi hata hivyo
    katika maneno yake yote nilitarajia atakuja na jibu kuoa wake wa nne ni nini??akaishia na kuanza kuelezea unajua
    kuna wengine wakiwa na wake wengi wanaona ushujaa na wengine wanakuwa tu na tamaa ya kuongeza wake
    wakati uwezo wa kuwatunza hawana ,,akasema hata kile kitabu chetu kinasema ni dhambi kubeba mzigo wakati huna
    uwezo wa kuwahudumia wote na wanatakiwa wawe na furaha masaa yote asitokee mmoja kulalamika ama kwenye upande
    wa mboga mchele ujapeeleka ama umemnyima TUNDA lake....akasema wengine wanaona wake zao wakiwa wanapigana ama
    kutukanana wao wanafurahia sana hali hiyo so mwisho akasema anauliza
    kuoa wake wanne ni mahaba tamaa ama ushujaa...ungekuwa msikilizaji ungejibu nini kusaidiawale wanaokimbilia kuongeza
    list huku uwezo wao kwa siku kamoja mara mbili na huku viko vyumba vinne...tunaomba mawazo yako yazingatie kusaidia
    kupunguza msongamano wa talaka zinazoendela kutolewa kila iitwapo leo na si hilo tu kupunguza idadi ya watoto wanaozaliwa
    bila malezi ya baba zao mwisho wasiku kukumwagia maji machafu kama wale wa Ubungo maji traffick light..katika majibu yako

    MASHARTI NA VIGEZO KUZINGATIWA
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Maisha haya haya mie naamini ni ngumu kuwapa wote kwa usawa........... ngoja nisubiri wenye uzoefu watuambie.
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Ushujaa na Tamaa...
    -Mtazamo wangu!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukiwa na kipato ni ushujaa vile vile ufahari kwa wazee wetu wa zamani

    Unakuwa na mnene, mrefu, mfupi, mweupe,
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tamaa tu sioni Mapenzi hapo
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hili naona limekaa kidini zaidi, watu tutajibu with respect to dini zetu.. umenigusa hapo kwenye maji machafu ya ubungo!
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,039
    Trophy Points: 280
    Tamaa full stop.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Tamaa tu mkuu,mmoja mwenyewe shughuli sembuse wanne.
     
  9. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    .


    nI USHETANI FULL
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    huyo juu kaamua kuitimisha kabisa mh kibonde natumainijibu umelipata
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kuwapa nini Chauro?
     
  12. A

    Aine JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni tamaa isiyofikiria mbele!
     
  13. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi, unawezaje kuugawa moyo wako mmoja mara 4? Siamini!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Inategemea umeoa kwa msingi gani,kama ni msingi wa kidini sitii neno,lakini nje ya hapo,ubatili!
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tokana na jamii unayotoka... kama shujaa in the sense kua unalea wengi sawa...

    but sidhani kama wanaumw wa sasa wanaweza mziki wa kuwa na wake wanne.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    wifi hapo kwenye muziki wa wanne ukitupiwa mawe wala usiniite! na wenzio ndo kwaanza wanasifiana valuer na nyagi, na small house. wakirudi home mmh! chichemiiii!
     
  17. m

    mcharewamwika Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ukweli utabaki palepale ni tamaa tu japo mtu atajitahidi kutloa sababu nyingi sana kuficha ukweli wa kile kilicho ndani yake "Tamaaaaaa!!"
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    asha watake radhi vidume vya haja
    kuna wanaoondoka asbh saa kumi namoja wakidai wanawahi folen wanaenda kwa bi mdogo mpaka saa moja na nusu
    wakifika lunch wanenda magomeni ile one hr waanrudi ofiisni wakimaliza kazi wanaaga 30 kabla wanaenda sinza kurekebisha wa tatu
    kabla ya kurudi nyumban kuhitimisha wa nne..hapo mke wa nyumban ajui akiwekwa wazi si 4*2=8
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,467
    Likes Received: 9,214
    Trophy Points: 280
    Ipi bora? awe na wake wanne au awe na mke mmoja na wanawake wa nje zaidi ya mmoja?
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    ha ha ha... Wifi waje tu majeshi yatanilinda....lol

    Sasa kwani uongo?? Tofauti mwenye nyumba ndogo na yule ambae anao wanne....
     
Loading...