Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuoa na kuishi mbali na mkeo/mmeo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Jul 13, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JF habari,
    Jamani me hua najiuliza swali moja,
    hivi logic ya kuoa halaf bado mtu mkaishi mbali na mkeo/mmeo inakuawap?
    kwanfano mtu ni bachela, na unaishi mbali na unaetegemea kumwoa, mungu akajalia mkaoana,
    lakini bado ukabaki huko uliko na yeye mmwenza wako akabaki huko aliko. sasa mantiki ya kuoa inakua wap hapa!
    Lengo hua ni kumfunga mtu asijarib kukutoka au ni kuoa kweli!!!
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,209
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Kama msingi ni mbovu wa ndoa yenu itakufa hata kama mko pamoja!
     
  3. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nafikiri ni njia mojawapo ya kuoneshana kuwa mmeamua kuwa pamoja, umbali sio tatizo! Na naamini watu wakishaoana, mikakati inaanza ya kuhakikisha mnapokuwa pamoja, tofauti mkiwa wachumba tu!
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maisha mkuu. Utakuta rizki inapatikana huko mbali ambapo huwezi kumleta/kumpeleka mke/mme wako.
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    ndo maana KUOA, kwa tafsiri nyepesi kabisa ni TENDO LA NDOA............
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kua mbali si hoja muhimu nikuaminiana,hata mkionana mara 2 au 1 kwa mwaka inatosha ikiwa lengo lenu moja na sikuizi mitandao kibao ndio kabisa,sio yale ya zamani yakuandikiana mpaka ikifika na wewe uloiandika uhoi kwakusubiri majibu.
     
  7. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mazingira ya kikazi pia yaweza kuwa tatizo la kuwafanya wanandoa kuwa mbali.
     
  8. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Arabianfalcon,
    kweli mke na mme muwe apart kwa mwaka muonane mara 1??
    unajua hapa sizungumzii kama ile et nimeoa hala naishi na mke wangu then
    inatkea napata safari ya kimasomo labda nje ya nchi kwa mwaka.
    sio kama hii, nazungumzia ile nioe hala nipo tz na mke wang tz lakini me mwanza ye mbea?????
     
  9. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unajua nimeamua kuuliza hivi baada ya jana kutoka kazini nikiwa nimechka kweli, nikawa nipo seatingtu nimekaa nakula music.
    nikaanza kuwaza hapa ningekua na mpenzi wangu japo ningechangamka.kuchezacheza nae, na utani wa hapa na pale.
    lakini ndo likaja hili wazo kua mbona kunakuoa na bado ukakaa mbali na mkeo??
    sasa maana ya kuoa iko wap??
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    unanunua shamba mkuranga

    na wewe unaishi morogoro

    halafu hao wezi wa shambani mwako mbona watafaidi lol
     
  11. Jewel

    Jewel Senior Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 149
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    its true
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    ukweli ni kuwa familia ambayo haikaii pamoja haiwezi kuishi pamoja..........................in everyway distance is a barrier to true love and blissful marriage..............................utakuta kila mmoja wao tayari anafamilia yake ya kisirisiri................................mahitaji ya mwanadamu hayawei kuchakachuliwa kwa utani utani wa kuishi mbalimbali............................angalia uchagani........dume lipo mjini mama kaachwa ataabike kijijini.....jamaa mjini ana vimwali na mama kule kijijini anagaragzwa mgombani......lol.............................na baadaye ni vvu tu huwakaba kabali na haiwaachi..........lol
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kuwa pamoja ni kuishi pamoja siyo kinadharia tu................................mahitaji ya kuwa pamoja hayawezi kuchakachuliwa hata siku moja......................
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa haya mambo si ya kujiamini sana..
     
  15. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Moja ya sababu kuu ya kuishi mbali kwa wanandoa ni harakati za kusaka maisha na ndoa ina maana zaidi ya hicho unachokifikiria ww.Acha utoto,kuwa uyaone.
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lakini kama uliamua huo umbali unaweza kuwa kipimo cha mapenzi kwamba je unaweza kukaa mbali na mke/mume wako bila kumsaliti?
     
  17. kisute

    kisute Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu uko sahihi kabisa. Hili ni tatizo ambalo limewakabili ndugu zetu wengi wakajikuta ndoa ikivunjika. Kumbuka mke akutoka kwao kuja kula na kulala bali kaja kukufuata wewe. hivyo hata ala machopo chopo kibao bila penzi lako ni bure. Yuko radhi kulala njaa lakini awe na mpendwa wake.
     
  18. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe Ruta, lakini kama mmefikia hatua ya kufunga pingu, lazima ziwepo juhudi za kuweza kuishi pamoja! Ofcoz hata mimi sikubaliani kwamba wanandoa wanakubaliana kuishi mikoa tofauti miaka yote.......mhhhh!!! hapana! Sometimes we have to sacrifice something to save our marriage!
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,723
    Trophy Points: 280
    Ni majaribu makubwa sana na yanaweza kabisa kusababisha kuvunjika kwa ndoa. Juzi nilikuwa naongea na rafiki yangu nikamuulizia kama alipata bahati (alipokuwa Dar) ya kukutana na marafiki zetu wa siku nyingi tuliokuwa na chuoni. Hawa tulipokuwa chuoni walipendana sana walikuwa kama chanda na pete na hatimaye wakaoana kwa harusi kubwa sana. Akaniambia aliishia tu kuongea na madame walishindwa kukutana kutokana na ratiba zao kupishana. Madame akalalamika kwamba mume kahamishiwa Arusha ana kazi nzuri sana kule na Mrs naye ana kazi nzuri sana Dar lakini gharama za kusafiri kila wakati ili kukutana zimeanza kuleta kutia dosari kwenye ndoa maana wakati mwingine hukatika miezi chungu nzima bila kuonana. Tukabaki tunasikitika tu kwamba kama wasipofanya maamuzi haraka ya kuwa pamoja kama familia basi ndoa yao inaweza kabisa kuingia mizengwe kutokana na majaribuni makubwa kwa wote wawili. Hili la kuwa na ndoa halafu mnaishi mbali mbali kwa kweli linaleta dosari kubwa sana hasa kama kuishi huko mbali mbali kutakuwa ni kwa muda mrefu.
     
  20. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huko ni kujitia majarbuni. sasa ukishindwa na ukamsaliti ndo uprove kua huwezi then umwite mkeo au??
    na yeye kule akifanya hivyo??
     
Loading...